Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanojua kuhusu hili tujuze tafadhali

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by tunyi, Aug 1, 2012.

  1. t

    tunyi Member

    #1
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mtu akiwa na degrii 2, nafasi zikatoka serikalini zenye sifa zake ila wanahitaji mwenye degrii moja. huyo mtu akaamua kuomba hiyo nafasi kwa kutumia digrii ya kwanza akafanikiwa kupata hiyo nafasi:
    1)je anaporipoti kazini anapokuwa anajaza personal particulars na academic background aambatanishe cheti chake cha digrii ya pili? na kama aambatanishe cheti chake cha digrii ya pili,mshahara utakua TGSD?
    2)kama hata include cheti chake cha digrii ya pili afwate procedure zipi na baada ya mda gani aweke cheti chake cha digrii ya pili?
    Naomba kuwasilisha wana jf.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,097
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    Ukizaliwa town basi degree tosha!!!
     
  3. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    King kong III naona umejibu kama msela nondo !
     
  4. CHIEF MP

    CHIEF MP JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 1,098
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Atalipwa kadri kazi ilvotangazwa n mahtaj yke, c vngnevo!
     
Loading...