Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanna cheat? basi zingatia hili.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bishanga, Jun 22, 2011.

  1. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Jamani msiniue bure haya maneno ya kwenye signature yangu hapo chini sikuyatunga mie,ni methali ya kihaya, nimezaliwa nikaikuta na maana yake ni kwamba ukiamua kutembea nje ya ndoa/mahusiano basi chagua njemba/demu ambaye kimuonekano ni bora kuliko mwenza wako ili hata kama ukibambwa basi mwenzio angalau pamoja na hasira kimoyo kimoyo ajisemee 'lakini...mmmhh.....mwenzangu aliopoa kifaa.....' sio akukamate na kamjamaa/kasichana kamekaa kaa ka kakuku ka kienyeji!
     
  2. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kumbe ipo kwenye mila na desturi...
     
  3. NAIPENDA TANZAN

    NAIPENDA TANZAN Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unahamasisha nini kwa mameno yaha. Pitia kwa usahihi msamiati wako wa kihaya. nadhani hii sio tafsiri sahihi ya msemo huu.
     
  4. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Bora nikukute na ambaye ana surA
    Kama yangu ni kikukukuta na mzuri zaidi yangu yako ngumu ..
     
  5. kalipeters

    kalipeters Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh i bet we una take advantage ya huo msemo ,i do bliv ukikutwa na mzuri zaidi mke ataumia roho
     
  6. giningi

    giningi Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    awe bomba kuliko mkeo au vipi, uzinzi umetenda na hukumu ipo pale pale!!!!!!!!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Bishanga usichezee hapo kwenye red,wala mpaka mfupa,hawa wa maghorofani hamna kitu.
     
  8. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    kwan juis si ile ile tu?
     
  9. next

    next JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    weeeee!? nani kasema!!!!
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Usije ukajidanganya mkuu kwamba ukichukua kabinti ka Masaki, Oysterbay au kalikokulia Mamtoni ndo ume-win. Wengi hawana lolote.
    wengi wa hawa mabinti ni kama magogo tu, na tena usikute wanaona kinyaa balaa.
     
Loading...