Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanitatiza hawa...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by kisasangwe, Jul 14, 2011.

  1. kisasangwe

    kisasangwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 14, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 294
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hawa manesi wauguzi, wakunga wetu humu mahospitalini.... wanatatiza

    mfano.. ishu ya mtoto mchanga baada ya kuzaliwa ile omniotic fluid ikipata hewa inaganda hasa kichwani (utosini) wao humtuhumu mama aliejifungua kua alikua anashiriki chakula cha usiku hadi anakaribia, na kwamba hizo ni sperm. nijuavyo mimi kwenye mfuko ule hapapenyi kitu na ndio maana hata mama mwenye ukimwi hawezi kumwambukiza mwanae ila pale tu wakati wa kujifungua. matokeo yake ni kwamba wanawake wengi wanahofia sana wakiwa kwenye trimister ya mwisho.

    but i heard from one dr kua hizi nani hii husaidia kupata zile contraction haraka kwa waliotimiza time za kujifungua... hapa sasa kwanini wanaomsikiza nesi na dr wasipate utata??? huyu usifanye huyu fanya. na mara nyingi manes ndo wanainteract na hawa kina mama zaidi.

    mhhh huku kwetu uswahilini manesi huwachimba biti waliojifungua kua wasitoe pipi hadi watoto wawe na miezi kadhaa.... eti utambemenda mtoto. mie SIJAPATA UHUSIANO HAPO. na please mwenye maelezo ya hii ishu ya kubemenda atoe msaada wa elimu hapo.

    kitaalam fistula ni matokeo ya uchungu wa muda mrefu na hisababisha kulegea kwa vishipa flaniflani. ila huko vijijini mh tafsiri yake ni mbaya sana. wanaihusisha na mtu ku do kinyume na maumbile. sasa hapo kwanini mama asijifiche ndani bila kwenda hosp.

    nasema wanatatiza tena sana.



     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    Jul 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unapingana na manesi na dr. basi uwe mkunga wa jadi wakijifungulia kwako uwape sheria za kwako.
     
Loading...