Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangelivua Gamba: Hadithi ingelikuwa nyingine kabisa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUJITEGEMEE, May 8, 2012.

  1. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Wangelivua gamba ( kama walivyowaaminisha wananchi hapo awali) hadithi ingelikuwa nyingine kabisa.

    Vyama vya Upinzani vingepata shida kidogo kujenga hoja ya kuiondoa CCM madarakani. Yale maamuzi yalikuwa sahihi na jinsi Nape alivyoanza kuwasha moto kipindi kile, loh! hali ingekuwa tofauti kabisa.

    Nina imani hata Igunga wansingeshinda kwa taabu, Arumeru mashariki wasingeshidwa kirahisi vile, idadi ya madiwani na viongozi wa mitaa wa vyama vya upinzani wasingeongezeka.

    Wewe unasemaje kuhusu hili ?
     
  2. M

    Makupa JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    We are down at the moment but not out kaka
     
  3. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,446
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    it is late

    the damage has reached the vital organs

    if you had taken EL, Chenge out then

    sasa mngekua mbali sana
     
  4. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,053
    Likes Received: 384
    Trophy Points: 180
    nitatafakari
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hii hatua ingewasaidia ingawa tatizo hakuna aliyekuwa ana uhakika na kile anachokisema kuhusu dhana ya kujivua gamba. Matokeo yake kila kiongozi mmoja akawa anatoa ufafanuzi wa kujivua gamba tofauti na mwenzake hasa pale walipoona watuhumiwa wamedhamiria kumwaga mboga kama wao watamwaga ugali
     
  6. Ronn M

    Ronn M JF-Expert Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1,283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Siku zote tatizo la CCM limekuwa moja, yaani wanasema moja na kumaanisha lengine! Maisha

    bora kwa kila mtanzania wakimaanisha maisha bora kwa wachache, kwamba wanawapenda

    wananchi wakati wanawaua kwa mabomu, kwamba hawapendi rushwa kumbe wanaitumia

    kushinda, kwamba wanapinga udini wao namba moja, unafiki huu ndio utawaua! in fact unawaua!
     
  7. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    na kamwe hawatauacha
     
  8. TUJITEGEMEE

    TUJITEGEMEE JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 8,202
    Likes Received: 1,112
    Trophy Points: 280
    Good determination Makupa, lakini kwa sasa ili mudhihirishe hamko out inawabidi mkate kichwa cha nyoka wala sio kuvua gamba tena, na kama mtakuwa na ujasiri huo na kuahakikishia mtakuwa 'in' bila purukushani zozote.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hivi hii single iliishia wapi wakuu mwenye kumbukumbu anijuze
     
  10. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,205
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    ...hata chama kisingekuepo tena maana wote ni wale wale tofauti viwango tu.
     
  11. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    It's too late to save the Ball brother ! you are out don't you see ?
     
  12. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Walíingia cha kike kwa sababu aliyeanzisha hiyo sarakasi yaanì jk ndo GAMBA IMARA Ndanì ya chama cha magamba
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hakuna lisilokuwa na mwisho, ccm has to go. Chama kimebaki cha wazee na wototo wa vigogo unadhani kina miaka mitano mbele? Piga ua galagaza kitakufa tu maana kama wanachama wanazeeka na hakuna vijana wanakuja nyuma Unategemea nini?

    Waulizeni report za uchaguzi wao wa machina na matawi unaoendelea kama wanapata watu wakuhudhuria. Wengi wamekosa watu wa kupiga kura wakaamua kuendelea tu wao wenyewe. Mfano mzuri ni balozi wao wa maeneo ninayoishi ameitisha mkutano wa uchaguzi mara nne, sijui ameamuaje maana alikuja kwangu mara tatu akawa ananikosa na ya nne akanikuta akawa anadanganya kuwa ni uchaguzi wa mjumbe nilivyombana kuwa mbona uchaguzi wa serikali za mitaa ulishapita huyu mjumbe tunayeenda kuchagua ni wa ccm au serikali? Akadai hata yeye hajui nifike tu kwenye kikao tutajua hukohuko. Sikwenda na sijui kilichoendela.

    Poleni maana hamna namna ambayo sisiemu inawezakujihuisha tena!
     
  14. STK ONE

    STK ONE JF-Expert Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Dec 31, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    yes, let them die...we shall enjoy the fruits of our independence....
     
Loading...