Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wangeanza hawa taifa lingekuwaje?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jacobus, Jun 29, 2011.

  1. Jacobus

    Jacobus JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 3,335
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 160
    Napenda kumuunga mikono miwili M. M. Mwanakijiji katika makala yake hapo juu kwenye gazeti la MwanaHALISI la june 22-23, 2011.
    Ukweli Baba wa taifa marehemu JULIUS K. NYERERE hana mfano kwa ubinadamu na upendo aliokuwa nao kwa watu. Aliacha misingi imara ya inchi yetu kujitegemea kwa kila hali na hasa hasa kumjali mnyonge.
    EWE MOLA MLAZE MAHALA PEMA PEPONI.
    AMINA.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,308
    Trophy Points: 280
    wewe unaunga mkono ujinga....

    huwezi sema angeanza mwinyi,au mkapa....

    wakati hao watu wote ni product ya nyerere.....

    wasingeongoza nchi bila mkono wa nyerere..

    nyerere ndie baba wa taifa,hao ni kama wanae tu......

    hakuna anaejua for sure kama asingekuwepo nyerere nchi ingeendaje?????

    mfano huwezi sema eti program ipi ya window ni bora zaidi
    kati ya window 98,window xp na window seven....

    wakati kumbe sio lazima kutumia window

    unaweza kuwa na option nyingine mfano apple......

    so nyerere ni kama window,na hao mwinyi na mkapa na kikwete ni kama tu window 98,window xp na window seven....
     
Loading...