Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi wanakubaliana na hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by afrodenzi, Jan 4, 2011.

  1. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #1
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    watu wawili wanapendana sana .. nani wanandoa kwa muda wa miaka 6..
    mama kagundua baba anatoka nje ya ndoa....
    alichofanya alimshauri mmeo wawe na open Relationship....

    Je jamani nataka kujua ni wangapi wangekubaliana na hili???

    samahani kuhusu dini wao ni wale watu wanaojiita Free Spirit
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nasubiri Definition ya "Open Relationship" halafu nitachangia!
     
  3. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Kwanza inategemea na dini zao.
     
  4. H

    Hute JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,533
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    kama mwanamke ana mtindio wa ubongo labda, pia hujasema ni mtu wa dini gani, kwasababu pamoja na kwamba katika dini yangu mimi kuwa na wake wawili ni upungufu wa akili, kwa wengine kuwa na wake wanne ni bora zaidi.....so, sijui nisemeje?
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    ina maanisha wote wanaishi nyumba moja lakini wanaruhusiana kutoka nje ya ndoa yao kimapenzi....
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    wao ni free spirit
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    An open relationship is a relationship in which the people involved agree that they want to be together, but in which romantic or sexual relationships with additional people are accepted, permitted or tolerated. To large degree this is a generalization of the concept of open marriage beyond matrimonial relationships.
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    free spirit
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mmhhhhhhhhhh. ntakuja kuchangia baada ya hii gongo ninayokunywa ikiisha...maana hii ni pasua kichwa.
     
  10. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #10
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hii kitu ngumu sana unless makubaliano yenu yana kitu fulani ndani yake ila kwa mila zetu za hapa its too difficult to accept it
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    asante sana bibi kwa kufafanua...
     
  12. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #12
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    hahahahahahha lol haya
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280


    i like that baba watoto...
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mh sasa na ile usemi wa mke moja mme moja vp? wanahatari hawa!
     
  15. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Da Pearls heri ya mwaka mpya!
     
  16. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #16
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ni ngumu sana lazima kuna siku watanuniana kuona MALI yako inaliwa nawe unajua??!!
    Kama wanapendana ni bora wakae chini waweke mambo sawa!!
    Pia wakumbuke kuna Maradhi hiyo OPEN relationship ni mbaya!!!

     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    nadhani hawa wamegundua hayo manane watu hawayatilii manani enzi hizi...
    sasa wenyewe wameamuaku kuweka wazi kila kitu kuliko kuibia ibia lol
     
  18. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wasije ingilia workers wa Ghasia na asiwasikie kabsa na murder wanazotaka kugawa
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 4, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kuna vitu vingine tunaona kwenye nchi nyingine wana practice wanaona ni sawa i think talking about open relationship kuna siku i was watching kipindi cha oprah winfrey show sasa jada pinkett na will smith wali claim kuwa they have open relationship swali langu la kwanza kujiuliza ilikuwa je hao watoto how do they cop with the fact that both mum and dad can have romantic or sexual relationship with additional people.

    Dah!!1 hii kitu ngumu sana kwangu
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,787
    Likes Received: 1,684
    Trophy Points: 280
    hawa maisha yao ya ndo yalikuwa magumu sana
    kwasababu baba alikuwa anatoka nje ya ndoa sana
    sasa wameamua hii open relationship ndo solution maana hawataki divorce.....
     
Loading...