Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi wanafanya hivi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Twande, Jan 5, 2012.

  1. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #1
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimegundua wazee wetu walikuwa na akili sana cjui wangapi wameobserve hili! Chumbani kwa wazazi wangu kulikuwa na vitanda viwili cha baba na mama sikuwai kuwaza wanalala pamoja mpaka nimekuwa mkubwa!

    Nimegundua sisi saiv tuna kitanda kimoja kikubwa chumbani hii itakuwa inawaletea mawazo sana watoto nimesikitika lakini its too late watakuwa wanawaza mengi na hiki kizazi cha saiv! Cjui wenzangu makuzi yenu na sasa kwenye ndoa zenu kweli wazee wetu walikuwa na akili sana!
     
  2. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #2
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    hahaha, weye una akili sana. umenivunja mbavu. itabidi nifanye hiyo danganya toto.lol
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jan 5, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha,
    Siku hizi naona waloadvance waanza kulaza watoto kwenye chumba tofauti na wazazi akiwa na mwaka mmoja.

    Ila vitanda viwili mpango mzima.
     
  4. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #4
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    @Tychicus do it before its too late!
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mnadanganya watoto matokeo yake wanafundishwa zaidi ya wanavyohitaji mtaani.

    Kufanya hivyo haumsaidii mtoto wako ila.unamjengea nafasi kubwa zaidi ya kudanganywa huko mitaani.
     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Kulala pamoja kwanza kiafya is not recommended.
     
  7. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #7
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kongosho kulala tofauti yes tunafanya hivo but mi wanangu wamekuwa saiv wana 5 na 8 mdogo mdadisi sana na mkubwa she is a silent observer! Huu udadisi wanaupata ktk age hizi saiv si wanaingia chumbani?

    Ukiacha wakiwa wadogo! Huko kwenye udogo Mungu alifanya jambo jingine tofauti! Hakuna mtu anakumbuka kitu at that age so memory zotevzinakuwa deleted! But hii iam telling you wanakuwa nayo! Kama mama wa vibinti vyangu hivyo nafikiria nifanye sasa kama sijachelewa? Pengine mpka hapa bado hawatakumbuka kitu!
     
  8. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #8
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    Possibly ulikuwa Kilaza udogoni!:alien:
     
  9. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    ebu nisaidie wapi vitanda vya chuma vinapatikana.
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wangapi wamekufa kwa kulala pamoja?
     
  11. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #11
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lizzy usichanganye mada watoto tunawafundisha siku izi sawa mapema! Sasa ndo wajue mnasex mnalala pamoja?

    Hiyo mnayoongelea kulala pamoja ni mke na mume au kulala na mtoto. . Guys msichanganye mambo hapa halafu if you are talking kulala tofauti mumevna mke hiyo ni mada nyingine tena yani mume na mke manalala tofauti! I heard of these issue aisee mi lazima nilale nimepakatwa. . Nini maana ya ndoa sasa. .Lol
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,241
    Trophy Points: 280
    Watoto wa siku hizi wanazaliwa wanajua. Waache wakiuliza maswali uwajibu kwa ufasaha, uwaelezee na madhara ya kila kitu. Bible inasema 'mlee mtoto katika njia IMPASAYO (sio kumdanganya), nae hataiacha hata atakapokuwa mzee'
     
  13. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #13
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mjanga umejuaje? Nashukuru kama ilikuwa ni ukilaza mana idea ya wazazi wangu kwamba they ar sleeping and doing whatever sikuihitaji at that age. . We uliyejua mapemavpossibly ulizalishwa au kuzalisha vitoto vya watu before hata std 7. . hata kama mjanga. .Ndaga unaielewa. .
     
  14. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #14
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    King'asti. . Wakiuliza sawa hamna aliyesema muwadanganye. . Ila acha mambo yaje kama yalivo. . Ikifika wakati wa kuuliza aulize na ajibiwe. . Nasimamia kupenda that style nyie teteeni na sita kwa sita zenu zilizojaa chumba kizima. .
     
  15. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #15
    Jan 5, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mliozoea kuibaiba mnajulikana tu, unaogopa mkilala wote mtakutwa.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 5, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa mnapoweka vitanda tofauti mnawadanganya nini? Kwamba hamlali pamoja au hamfanyi mapenzi?
     
  17. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #17
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ishh. .
     
  18. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #18
    Jan 5, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 897
    Trophy Points: 280
    Wakuu mimi napita tu hapa_maake mimi mshua alikua mkali kinoma kugusa maeneo ya room kwake.
     
  19. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #19
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Igwe hiyo nayo mtu akiweza nzuri. . But my take ni kuwa hizo mara chache alizoingia akilini mwake itakaa in that bedroom there is one bed!.
     
  20. Twande

    Twande JF-Expert Member

    #20
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    But nimesahau hili tulipokuwa mother akajichokea chake kikawa kinawekwa vitu tu it was now obvious that only one bed is being used lol. .
     
Loading...