Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi tumechoka?

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Neng'uli, Aug 30, 2011.

  1. N

    Neng'uli Senior Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Nimechoka sana na haya maisha, nadhani kuna haja ya kufanya mabadiliko makubwa, hebu tuonje na upande mwingine wa shilingi.

    Nimechoka na hiki Chama, Natamani kuongozwa na chama kingine. Yaani I am choka mbaya,
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inategemea labda matumizi yako hayaendani na kipato chako. Kwa njia hiyo usitegemee kupata maendeleo. Jitahidi kuhifadhi unachokipata na fanya matumizi ya busara, hutailaumu Serikali tena kwa umasikini wako.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kufanya kazi kwa bidii hakuna mahusiano na kumiliki hela. Kuna kazi hata ufanye masaa 24 kila siku bado utakuwa maskini. Muombe mungu akuzidishie her.
     
  4. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Neng'uli sikiliza,
    Hakuna mtu aliyekulazimisha kufanya kazi ya mwanaume mwenzako bila mapato halisi
    ya unachofanya,kwa hiyo nakushauri uache hiyo kazi na uanzishe kazi yako binafsi yaani
    'ujiajiri' hapo utajua kama mshahara uliokuwa unapata ni mdogo au mkubwa.

    Tatizo la elimu yetu Tanzania inafundisha watu kuajiriwa tofauti na Elimu wa wenzetu inafundisha
    watu kuanzisha miradi mbalimbali ya kujiajiri.

    Ni ushauri wangu tuu.
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,598
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hapo watanzania wanaogopa kujiajiri.
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Hebu piga kazi na ridhika na kipato chako...ukianza kuamini kuwa shida ulizonazo zinasababishwa na viongozi basi utabaki kulalamika maisha yako yote.
    grow up.
     
  7. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ushauri wako ni mzuri lakini Neng'uli anataka mabadiliko kama umemsoma vizuri. Anahitaji kupata fikra bunifu kuliko aliyonayo sasa. Kwa ushauri wangu nasema apime faida na hasara za kuendelea kufanya kazi aliyonayo, aorodheshe hapa tumpe ushauri uliokamilika.
     
  8. N

    Neng'uli Senior Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimechoka kuongozwa na CCM,
     
  9. N

    Neng'uli Senior Member

    #9
    Aug 30, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani mabadiliko, angalau na Chama Kingine kitawale
     
  10. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,314
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    KAMA UMECHOKA, basi kubali tulikosea kuwarudisha 2010. jipange kufanya mabadiliko 2015
     
  11. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    in the alternative kuwa mhuni kama walibya
     
  12. R

    Rweye JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Kweli hiki chama kinazidi kutuchosha zaidi na kelele zote hizi watu wanapiga wamechoka kuongozwa na vilaza wanaotawala kwa manufaa yao kama kina H.J,Mkuchika,Msekwa,Ngeleji,Gailo,Luhanjo,Shimbo,Vasco n.k...

    Ajira hamna,mishahara mibovu,milipuko kila kona,ajari mtindo mmoja,ardhi inagawiwa kama karanga,mitaala ya seco migumu kama ya chuo kikuu,umeme wa miujiza,luku zimefungiwa kabatini,haya yote kwa nini usichoke?ama labda ww si Mtanzania?
     
  13. N

    Neng'uli Senior Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 126
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani Leo ndo nimechoka sana tuu, Nimesikia na hiki chama kitabeba helkopta kule IGUNGA, yani kimenichosha sana
     
  14. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,082
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Serikali lazima ilaumiwe, kwa sababu imeshindwa kudhibiti mfumuko wa bei za vitu, hivyo kusababisha hata yule mwenye kipato kikubwa kushindwa kupanga matumizi yake. Unakuta dukani jana sukari iliuzwa TShs 2000, leo asubuhi umejipanga sasa ukanunue sukari unakuta inauzwa Tshs 2300, je hiyo 300 ambayo haikuwa kwenye budget ya sukari unaitoa wapi ili usivuruge budgeet zingine?

    kwa herufi kubwa Serikali legelege lazima ilaumiwe
     
Loading...