Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi Mna Ndoa Halali if You take This Pic Literary...?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, Aug 25, 2012.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Bishanga na watu fulani (mnajijua) wala msijisumbue kujibu!
     
  2. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #2
    Aug 25, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na kama mwanaume sio virgin nayo ni ndoa au sio ndoa?
     
  3. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #3
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Binafsi sijui Mkuu, ngoja waje wajuzi watuambie!
     
  4. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #4
    Aug 25, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    How do you realise that this man is not vigin?
     
  5. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #5
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Mkuu unajua Bible haifanyiwi marekebisho kama katiba ya JMT. Hilo ni nukuu toka kwa baibo, sasa hili swali labda ungemuuliza Mungu. Kwa sasa tujadili hoja....wanawake mlioolewa mkiwa mshatolewa utepe. Ndoa zenu NI BATILI, asema bwana.

     
  6. Chiwa

    Chiwa JF-Expert Member

    #6
    Aug 25, 2012
    Joined: Apr 17, 2008
    Messages: 771
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 60
    mhn..........! mi simo!
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Humo wapi; kwenye ndoa halali au...?
     
  8. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mmh kwa hiyo biblia inamkandamiza mwanamke pia,mbona haijangalia upande wa pili
     
  9. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimelipenda jibu lako; maana hata avatar yako nayo imeaangalia upande wa pili!
     
  10. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    katika verse 28 kama ukimkuta mke wako ni bikra huruhusiwi kumwacha siku zako zote
     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Tukianza kutoa tigo ili tuwawekee mbele mnapiga makelele.....
     
  12. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #12
    Aug 25, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mungu atuhurumie!!! Hivi, tutapataje kupona kama dunia ndiyo hii???????
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Ndio Maana Mungu ni MWANAUME.
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,742
    Trophy Points: 280
    Hapo bikira inayozungumziwa ni bikira zote. Za kikojoleo, Kinyeo, Mdomo (Msinyonye makitu kabla ya ndoa), Mkono (Msishike mastorongo kabla hamjaolewa), Mapaja (Msiweke mastorongo kwenye mapaja ya wanaume kabla hamjaolewa), Manyonyo na kila kitu mnachotumia kuwafurahisha mahawara zenu kabla hamjaolewa.

    Na Hilo Ndilo Neno La Mungu.
     
  15. NyotaMalaika

    NyotaMalaika Senior Member

    #15
    Aug 25, 2012
    Joined: Aug 6, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    tumshukuru mungu...
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, akyanani
    Hamunamo ndoa halali, labda 1/1000000000000000000000000000000000000000000
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Hivi unajua kipindi hicho hata sensa ilipitishwa kwa wanamme tu??
    Wanawake hawakuwa wanahesabiwa.

     
  18. D

    Drake Member

    #18
    Aug 25, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 79
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Kwa hoja yako chini ya sheria ya Musa ni sahihi in a maanisha kilichoandikwa, ila mwanamume akimridhia mwanamke huyo then mwanamke huyo aliyeolewa pasipo bikira hana hatia.kinacholindwa hapa si ubikira au la Bali ni dhamira za wanandoa ni safi, kwa sababu bikira haiwezi kutoka bila mwenyenayo kujua.

    Kwa maana kwamba mwali alitakiwa kumjuza mwanaume ya kuwa yeye si bikira na mambo takribani yote yanayomhzunguka yeye vivyo hivyo mwanamume alipaswa kumjuza mwali.

    Ukisoma hiyo sura vizuri,
    Kama mwanamume alifanya mapenzi ya mwili ama ameshaoa au Alibaka hivyo angekuwa ameshauawa kabla ya kumkuta Huyu mwali wa sasa.

    Kwa sasa sheria hii ni kiwakilishi (kivuli) maana kwa sababu ya kristo Sheria imebatilishwa kwa neema,maana yake mwanadamu hahukumiwi hapo hapo amepewa nafasi ya kutubu, nikweli bikira itakuwa imetoka lakini ananafasi ya kunusuru nafsi yake kwa toba na kweli.

    Nitarudi baadae na maelezo zaidi. Naruhusu maswali kwa nia ya kujenga jamii.

    Kwasababu Kama mwanamume Alibak
     
  19. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #19
    Aug 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    dah! Watu chimbachimba sana
     
  20. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #20
    Aug 25, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Good Question!
     
Loading...