Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi mmepewa talaka mahakamani leo 31 dec 2010???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BASIASI, Dec 31, 2010.

  1. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2010
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Napenda kuwapa pole wale wote walioshindwana na Ndoa na kuamua kuelekea kulsuluhisha
    mahakamani baada ya Muda mrefu wa vikao vya kusuluhishana kwa wazazi
    Polen sana sana na Mungu atawalinda na kuwabariki ila lipo jambo jema Mungu huwa anatoa pale unapomwomba...yawezekana ulipenda kwa kutumia macho yako bila kumshirirkisha Mungu yawezekana alikusaidia schol fees jangwani sec mpaka formsix ukaona huyu ndie wa bwana kumwacha ntamwachaje hata akiwa na vimeo vyake na mengineyo ...yote hayo naomba ufute uanze upya na maisha yako simama na MUNGU akulinde akupiganie...usikubali kuanza kushindana kwa kuonyeshana nani mwamaba..wapo wanaokufa kabla ya mafanikio yao..lakini usikubali uujinga wa kushindana hata kidogo mtakufa na kumalizana

    Nawatakia kila la kheri na fanaka na Ndoa mpya
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu hii nzuri ila naon kama inatonesha makovu!:redfaces:
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah we kaka umeongea point jaman
    asante sana
    i wl stend on ma fit.
    thaxxxxxxxxxxxxxxxx so much
     
Loading...