Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wangapi Mishahara Yenu Inakutana?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 28, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yaani pesa za mshahara wa mwezi Januari zimekuta zile za mshahara wa December zipo kwenye amana ya akiba?
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Wakurugenzi, maafisa wafawidhi, mameneja na wengine wenye access na per diems maofisini labda ndio ambao mishahara hukutana!! Wengine huwa ni balaa, tena hii mishahara inayotoka tarehe 25, kufikia tarehe 30 hakuna kitu!! Kuanzia tarehe 1 ya mwezi mwingine kunakua hakuna akiba, au inakuwepo kidogo sana ambayo katikati ya mwezi inakuwa imekauka kabisa.
     
  3. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    ndiyo.

    si uchumi umepanda?

    watu wana ziada.

    au?
     
Loading...