Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanga wameninyoa ndevu hazioti

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimox Kimokole, Jul 24, 2010.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Jamani nina tatizo kubwa kweli naombeni msaada kama kuna anayejua namna ya kutatua;

    Ni hivi, mwezi wa tatu mwaka huu 2010 jumamosi moja niliamka asubuhi na kukuta sehemu ya ndevu zangu imenyolewa tena kipara hasa kinafanya kuwaka, nikajishangaa kwelikweli maana sijawahi kupata kisa kama hiki kabla.

    Sasa huu ni mwezi wa saba unaisha ndevu hazijaota, nifanyeje ndevu ziote jamani mwenzenu!!!!

    Msaada tafadhali wana JF.

    :twitch:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    labda mkeo alitaka kukufanyia sapraiz akakunyoa.....shauri ya imani yako haba unadhani umenyolewa na mchawi...hakunaga hivo vitu
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ujue kile unachokiamini kinaweza kukutokea katika maisha. Kama daima umekuwa na wasiwasi wa kulogwa au kutendewa ushirikina na mtu, basi hayo ndo matokeo yake. Mategemeo/matarajio yako yamei-convince nafsi yako yote mpaka imeweza kukuathiri physically. Ni matokeo ya kisaikolojia kuliko uhalisia. Kwa maneno mengine wewe mwenywe 'umejinyoa' ndevu kwa imani yako mwenyewe kwa vile nafsi yako daima imelilia matokeo hayo. Hakuna cha mchawi.
     
  4. Domhome

    Domhome JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 28, 2010
    Messages: 1,314
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    Mkuu kwa jinsi mimi nisivyo zipenda ndevu, ingenitokea hakika ningeshukuru sana!! Anyway, pole sana kwavile wewe unazihitaji na zimenyolewa bila ya ridhaa yako.

    Jamani anayejua jawabu la tatizo hili amsaidie...
     
  5. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,526
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    .
    Ajisalimishe kwa Yesu. Huu ndio msaada uliokaribu nae kuliko chochote!
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sina mke Preta, yaani nimeamka tu nikakuta kuna kaduara ka kunyolewa tena kanang'ara kishenzi, sasa kama nilijinyoa kama unavyosema si zingeota? Mbona miezi sasa inakatika hazioti

    kwa anayejua msaada anisaidie tafadhali
     
  7. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #7
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Sikujinyoa kaka na huwa siweki wembe chumbani na nalala peke yangu, daima huwa nanyoa Saluni za kiume
    sasa hii fasheni yangu ya ndevu imekuwa haikai vyema tena, mpaka naona aibu
    Msaada tafadhali wana JF
     
  8. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #8
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    halafu hilo duara la kunyolewa kama mtu katumia Bikari vile kunyoa yaani duara safi kabisa 360 degree
     
  9. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hujanielewa katika bandiko langu. Rudia kusoma tena. Sidhani kama ni gumu japo ni la kisaikolojia/ kifalsafa kidogo na kiimani.
     
  10. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #10
    Jul 24, 2010
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    sasa nimejinyoaje ndo najiuliza na mbona hazioti tena
     
  11. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #11
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,805
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Usikimbilie kufikiri kuna vigagula vimekutembelea!
    Kwa vile umesema unanyoa saluni jaribu sana kwenda hospitali.
    Kuna fangasi zinazotoa mabaka kwenye ngozi na kula vinywelea.Mimi nomeona kitu kama hicho kwa jamaa yangu kichwani, alitibiwa na akapona kabisa.
     
  12. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #12
    Jul 24, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Kijana maisha yako yapo vibaya fanya uwahi wataalamu haraka.
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Jul 24, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    nenda ukaombewe na watumishi wa mungu upate amani!
    ila mie nadhani umepata yale mashilingi..aina fulani ya fangasi...muone daktari!
     
  14. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #14
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Maradhi ya ngozi labda nenda hospitali
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 24, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sijaelewa.... ndevu imenyolewa, tena hazioti...

    labda ziling'oka tu
     
  16. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #16
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hao wataalamu wanapatikana wapi?
     
  17. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #17
    Jul 24, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,780
    Likes Received: 2,176
    Trophy Points: 280
    unawahitaji nikuelekeze?
     
  18. Asante

    Asante JF-Expert Member

    #18
    Jul 24, 2010
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,718
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Au ni akina mzee ndevu mbili?
    . Kama ndiyo hao NO. YESU anatosha.
     
  19. G

    Geza Ulole JF-Expert Member

    #19
    Jul 24, 2010
    Joined: Oct 31, 2009
    Messages: 8,086
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    wewe ule virutubisho una minyoo, ukurutu au fungus!
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 24, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,293
    Trophy Points: 280
    Ushauri wangu mimi kwanza uhame maeneo hayo unayoishi.....
    Ili uwe clear kujua ni ushirikina au hisia zako...
    Halafu anza sala....
     
Loading...