Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanfunzi 33,050 kupewa mikopo kati ya zaidi ya 49,000 walioomba

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Return Of Undertaker, Sep 18, 2012.

  1. Return Of Undertaker

    Return Of Undertaker JF-Expert Member

    #1
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 1,117
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Wanafunzi wa sayansi kupendelewa, ualimu tu wengine wajitegemee na wamedai mwaka jana walitoa boom kwa wanafunzi takriban 26,000 na bajeti waliyopewa na wizara ya elimu.
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Inamaana wasiosoma sayansi na ualimu hawajapewa mikopo?
     
  3. d

    dorr Member

    #3
    Sep 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeyapata wapi hayo ndugu?
     
  4. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,872
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Nawaonea huruma sana kwani watakao kosa wengi ni watoto wa lala hoi.
     
  5. S

    Suma mziwanda kageye JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 214
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tupe source ya hyo taarifa plz
     
  6. k

    kukile Member

    #6
    Sep 18, 2012
    Joined: Mar 26, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ina maana kuwa siri-kali haina fedha ya kuwalipia waombaje wote!?
     
  7. Excel

    Excel JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 18,661
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Mungu wangu!
    Naomba angalau nipate 50%
    mmmmmmhhh!
     
  8. r

    rerotun Member

    #8
    Sep 18, 2012
    Joined: Sep 17, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngoja tusubilie kesho ndo mpango mzima
     
  9. Q

    Q700 Member

    #9
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 4, 2012
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Heslb,wazinguaji,scienc,Education tumekosa mikopo,mwaka jana..! Mwaka uu patachimbika bodi
     
  10. A

    Awadh Mabaraza Member

    #10
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 69
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duuuh! Eee mola najikabidhi mikonon mwako..
     
  11. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #11
    Sep 19, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,830
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Madhara ya serikali kushindwa kusimamia kodi vizuri,kutoa misamaha ya kodi kiholela,kutotumia vizuri rasilimali zilizopo kama madini ,gesi n.k vizuri,ufisadi,kulipana mishahara mikubwa na ya kutisha vinasababisha maumivu kwa wananchi hususan wanafunz wa elimu ya juu
     
  12. b

    baitani Member

    #12
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Tatizo tunachanganya elimu na siasa mchwara.we acha tu 2015 kitachimbika , kitaeleweka tumechoka.
     
  13. b

    baitani Member

    #13
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Malalamiko yetu tutayatoa 2015,msipigizane nao kelele. hao wanatoa mkopo wamesoma bure, leo hii wamesahau?
     
  14. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #14
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Wabantu tulivyo, tutakuwa umesahau !
     
  15. A

    Apex JF-Expert Member

    #15
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wakusahau nan? Nakwambie 2015 wataisoma number,ccm na wadhaifu wake wapumzike kwanza may be wanaweza cku moja kujipanga upya na kwa nguvu mpya yenye kuleta manufaa kwa watz cyo leo ofisi za umma wamebadili kuwa picnic,2015 kitaeleweka.
     
  16. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #16
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Usiikanushe historia! Historia inaonyesha hivyo! Wewe huna influence yoyote juu ya wapiga kura whatsoever. Ninakuunga mkono sana kuwa CCM tuiwajibishe kwa kutojali walala hoi na kuwakumbatia matajiri> Lakini as you and stand, we have nothing to change the situation as individuals. Ni kuunga mkono vyama vya upinzani may be, and I say may be wanaweza kuleta mabadiliko.
     
  17. A

    Apex JF-Expert Member

    #17
    Sep 19, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 429
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    get u bro cku zote imani yangu ni kwamba kila m2 mmoja ana wafuasi wake kama 50,so individual bt very magnitude impacts to existing gvt,
     
  18. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #18
    Sep 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,632
    Likes Received: 3,353
    Trophy Points: 280
    Let us Join M4C! Tuwahamasishe watu, ingawa mimi sio mwanachama wa CDM lakini naona they may be the root of change!
     
  19. Zeddicus

    Zeddicus JF-Expert Member

    #19
    Sep 19, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 587
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 60
    Yule Mkurugenzi angekuwa ni china kashanyongwa zamani kwa kupotosha umma....Nchi gani hii isiyo na utaratibu.....i hate ccm!!!!!!!!!
     
  20. BabJonii

    BabJonii Member

    #20
    Sep 19, 2012
    Joined: Aug 14, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni maduanz hawaez sema wame-release alaf hatuoni k2. DamNiT
     
Loading...