Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanenguaji wa Msondo ni nomaaa!

Discussion in 'Entertainment' started by Babuji, May 19, 2009.

  1. B

    Babuji Senior Member

    #1
    May 19, 2009
    Joined: Nov 27, 2008
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    May 19, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,191
    Likes Received: 16,186
    Trophy Points: 280
    Mimi hii imeniacha hoi...sasa sijui ndio staili gani hii maana ni kama vile demu anampiga frankiki jamaa lakini vile vile anakuwa kama anapiga msamba wa juu kwa juu....she's limber as hell....
    [​IMG]
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Heeeeeeee....!
    Kila shetani na mbuyu wake bana!

    Field Marshal,... uko wapi?
    Tusker Baridi,....ukowapi?
    Morani75...........ukowapi
    Castle...... .........uko wapi?
    Bubu ataka kusema.... ukowapi?

    Haya nyie wapenzi damudamu wa msondo, tuambieni kinachoendelea hapo.
    Ndo mnaita nini hizo staili? au upenzi wenu wa kuungaunga?
     
    Last edited: May 20, 2009
  4. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2009
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ehuuuuuuuuuuwiiiiiiiiii
     
  5. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Iteitei hiyo avatar yako noma kweli.

    Nilikuwa zenji wakati msondo wanapafomu sauti za busara almanusura nimparamie mchezashow wao huyo wa msamba kama si kubaniwa na maalim ngurumo ningekuwa miongoni mwa walioonja msamba huo
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huyu Iteitei asaidiwe condom ya mdomo. Ni mzee wa malovee, malavidavi.! Angalia yatakupindua!

    Sa na wewe Msanii tena huko Zenji da!
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    hahahaha huyo sio mama nzawisa?
    Anazungusha kiuno huyo kha! mzee Masanilo unaweza ukakubwa na mfadhaiko mkuu.
     
  8. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Ah we acha tu.
    Unajua maumivu ya kiuno yanaweza kukusafirisha mbali sana.... Muulize BRAZAMENI.

    Inauma kweli kuukosa URAHA ule walah maana wanavyobubujika jukwaani ni maumivu tupu kwenye shina la shinikizo
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Msanii,
    Sasa fanya hivi, Siku nyingine nenda na `mywife` wako Msondo, halafu umruhusu acheze kama hao wa Zenji, nakwambia kama haupo kwenye Nyota ya Kijani utazaa NJE YA UTARARIBU. Maana wewe unaonekana unapenda kishenzi wa dizaini hiyo!
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kamanda hiyo shughuli pevu ila naona ile idara hajajaaliwa sana!
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo ni sawa na kuniambia vaa mabomu kisha pita kariakoo.
    nadhani itabidi nijaribu tena na tena mpaka kata ichote maji kwenye mtungi
     
  12. B

    Baba Mkubwa JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 770
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    HAHAHÁHAHAHAHAHAHAHAAAAAAAAAA
    Msanii, kweli wewe ni msanii
     
  13. J

    Jafar JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2009
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naona hiyo binti anatumia mapoooooooooda sana
     
  14. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Ehee Idara gani tena hiyo?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kunako kutumika kwa line ya tiGo!
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo Msondo yenyewe, hapo kimepungua kimoja tu, Romario alitakiwa kuwa na chupa ya bia mkononi (recomended Safari lakini kwa sababu kuna promo ya kili, basi angalau hiyo alitakiwa kuwa nayo)
     
  17. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    angetumia chupa ya bia angemuumiza binti wa watu shekhe
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    mkuu
    idara ya kilimo na mbolea shambani
    hehehehe
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Yaani angeishika tu mkononi, si kuitumia... asingeweza kuitumia hadharani kama hapo
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    May 19, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    hehehe
    nilikuwa sijui kuwa zinatumikaga ila si hadharani teh teh teh

    Ila kiukwelii hawa wadada wanaumiza sana audiensi maana wanajua kwamba nyamanyama zao zimeachia hazina ushirikiano na mifupa sasa wanatibua sana utulivu
     
Loading...