Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wandungu airtime rate imepanda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ntemi Kazwile, Aug 23, 2011.

  1. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wadau jana nilikuwa najimwaya mwaya na ka Airtel kangu nikiongea na mzaa chema nikijua kuwa ukiwa na Airtel mambo ni nusu shilingi kwa sekunde, mara nikasikia kisauti kilichokuwa kinani-alart kuwa salio linaisha nikapuuzia kwa sababu nilijua nilikuwa nimeweka ki mia tano na kwa mahesabu yangu ningeongea kwa dk siyo pungufu ya 8.... mara simu ikakatika nilipocheck salio ilikuwa sh1.36 nikahamaki kumbe wenyewe walishapandisha bei tangia majuzi na hawajatujulisha!

    Kuweni makini msije adhirika kama mie~~~
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mkuu, utakuwa ulijisahau ulimpigia kwenye line yake ya Voda!
    Mbona mimi nalonga kwa jero mpaka basi!
     
  3. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hawa jamaa hawako makini sababu wakati mwingine unaweza kulonga na wasikate salio kabisa wakati mwingine ukiweka crdt haichukui round inakata
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ila unataka kutudanganya hapo kwenye salio kubaki sh 1.36, hawa majamaa mwisho huwa ni sh 4 afu hawaonyeshi decimals
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    hawa jamaa wao wanajifanya wanapiga hesabu halafu haikai kama sms ili ujue ni shilingi ngapi na muda gami uliokatwa..
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    ukiona hali hiyo piga sio kwa watu wote uapendao ili wakija kukata utakuwa ushamaliza shida zako..
     
  7. Tanganyika1

    Tanganyika1 JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 333
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    that is very true.....
    <br />
    <br />
     
  8. Baiskeli

    Baiskeli JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    hiyo robo shiling ni kwa dar tu lkn kwa mikoani inakula takribani tsh 1.5 uiwizi tu.
     
Loading...