Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wandugu wa jukwaa lengwa naombeni msaada kwa hili!

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by LiverpoolFC, Aug 19, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Je? Sheria ya hapa Nchini inasemaje kuhusu raia wa kigeni aliyefika hapa Nchini na hakupata uraia bali ana pass ya kusafiria, Anaweza akanunua makazi yoyote ikawa mali yake?
    Tuseme anataka kiwanja na kiwanja kina nyumba ya kuishi ndani,anaweza akanunua na akawa mmiliki halali ingali si raia halisi?

    Naombeni mwenye uelewa na hili anidodose itakavyokuwa.

    Ni hilo tu Ndg zanguni maana naamini JF ni mambo yote!

    Pamoja sanaaaaa!
     
  2. c

    chopincho Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    katiba ya sasa inakataza raia wa kigeni kumiliki aridhi hapa nchini..
     
  3. M

    Mmongolilomo Senior Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 135
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hairuhusiwi na kinyume cha sheria ya Ardhi Na.4 ya 1999 kwa mtu yeyote asiye raia kumiliki ardhi nchini. Isipokuwa kma ni mwekezaji anaweza akapewa derivative right(sect 20 of the Land Act).
     
Loading...