Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wandugu tuwe na upendo

Discussion in 'Jamii Photos' started by kitalolo, Aug 17, 2012.

  1. kitalolo

    kitalolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 4, 2006
    Messages: 1,845
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    upendo.jpg

    haswa kipindi hii kwani ni kipindi cha toba
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    khaaaaaaaaaaa! bado mumewe kunyonya, waeza kufa mtu kabla ya siku zako wallah!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hiyo ndiyo njia nzuri ya kuwasaidia watoto yatima siyo kuwa futurisha mpaka wavimbiwe mara moja kwa mwaka.
     
  4. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #4
    Aug 17, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siku zipi sasa.
     
  5. Ngangasyonga

    Ngangasyonga JF-Expert Member

    #5
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2010
    Messages: 458
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kule ukuriani, wanasema baba akitoka kulewa lazima anyonye maziwa ya mama eti kupunguza ulabu kichwani, cha ajabu akina mama nao wamekubali, nadhani kuna ka-uroda fulani hivi jibaba na mindevu kunyonya chuchu ya mtoto. NI malovee ya aina yakee kumzulumu mtoto!!! pombe unywe baba maziwa unywee!! aaah!!! dunia imeshagota!!
     
Loading...