Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wandugu naombeni ushauri wenu:

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Sep 5, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nilikuwa na rafiki wa kike(mwalimu) kwa muda wa miezi kama 3 hivi tokea tuanze uhusiano wetu,Wiki 2 zilizo pita alienda kumuona mama yake kijijini,baada ya jufika huko katika maongezi tu ya kawaida na kaka yake,akamuuliza maswala ya mahusiano(relation) binti akamwambia kaka yake kuwa yupo na mimi(kuna maelezo mengine aliyatoa nadhani),baada ya kumjibu hivyo kakamtu akamuuliza vipi kuhusu Ally?umemwambia?isije akawa anakusubiria kumbe wewe tayari unamtu mwingine.(Ally ni jamaa ambaye binti alikuwa naye kabla yangu) kwa kifupi alishawahi kuniambia pindi namtokea.

    Binti bila kutuliza akili akampigia simu Ally (yupo mwanza kwa sasa) nakumuuleza kwa kirefu kuwa its over,Jamaaa akaja juu kwanini?ahaaa kama ndio hivyo me nipo tayari kubadili dini mambo mengi yakaongelewa kwa mujibu wa binti.Binti akarudi Dar es salaam kutoka kijijini,alivyo rudi tu siku ya kwanza nikagundua kitu,alikuwa amebadilika(kwa wale wataalamu watakuwa wananilewa)yaani anakuwa tofauti katika mazingira ya kutatanisha(ghafla) nikamuuliza kulikoni?akujibu,nikaondoka,sijafika mbali nikapigiwa simu kucheki namba ni mpya ,nikapokea nakuuliza nani?akijibu ally,ally?

    kutoka wapi ahaa mi nipo mwanza nimepeta namba yako kwa .....,nikamwambia piga kesho sasa hivi nipo sehemu mbaya atutasikilizana(ili nipate muda wa kumuuliza binti inakuaaje umempa namba yangu ally na mambo mengine kuwa kuna nini kinaendelea)nikarudi tena kwa binti nikamuuliza vipi kuna nini kinaendelea,binti akaanza kuangusha chozi jingi sana mara haaa mnanchanganya sijui nini maneno mengi sana,nikamuuliza anaye kuchanganya nani?kama sio wewe mwenyewe ndio unajichanganya?Wewe ndio wakufanya maamuzi sio kuanza kulia nakuzuga hapa,hakuna anaye kuchanganya hapa,mara najuta kwanini nilifuata ushauri wa kaka.Tokea hapo binti ameniambia nimuache kwanza hadi atakapo tulia.

    Sasa wana jf naombeni ushauri wenu binti ndio kama hivyo tena nasababu ya kuachana na Ally ilikuwa ni dini tu na sio sababu nyingine,na jamaa ajanipigia tena simu hadi leo.
     
  2. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    wewe unampenda huyo binti?
    maana wewe pia maamuzi yako yanaweza badilisha kila kitu
     
  3. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mi nampenda lakini katika maongezi yake inaonekana yupo kwa ally kwasababu anasema alikuwa naye kwa muda mrefu sana kabla ya kukutana na mimi,ila kitu ambacho kinampa wasiwasi kwa nini akubali kubadili dini leo hii?
     
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hutakiwi bwana angalia usawa mwingine
     
  5. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hiyo kitu nishashtukia tokea siku ya kwanza alivyo rudi toka kijijni.
     
  6. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lakini sio mbaya kwa sababu nimepiga mihuri kama 12 times hivi.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
     
  8. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    Sep 5, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Sep 5, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,963
    Trophy Points: 280
    Muwe mnaandika kwa kutumia aya basi...
     
  11. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #11
    Sep 5, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Hana msimamo huyo mwanamke, pia inaonekana bado anampenda Ally na alishamtambulisha kwa ndugu zake.

    Sizani kama hili ni tatizo kubwa hebu mpe nafac atafakari kwa kina kama anakupenda kwel atakutafuta ila kwa upande wako usimtafute
     
  12. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #12
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Heshima kwako NN imetokea kwa bahati mbaya tu nimekupata.
     
  13. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #13
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Kwa nini mnapenda kuingilia mapenzi ya watu? wapo wasichana wengi ambao wanatafuta mtu wa kuwa na mahusiano nae hao ndio wanaokufaa, wapenzi hawawezi kuachana kwa sababu ya dini, huyo hata kama uatamuoa Ally ataendelea kummega kama kawaida na upo uwezekano yeye ndio atampa mimba na wewe ndio utalea.
    Jambo usilopenda kufanyiwa basi na wewe usimfanyie mwenzako.
     
  14. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #14
    Sep 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    hiyo ni kasheshe
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Sep 5, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,728
    Likes Received: 4,581
    Trophy Points: 280
    Sasa kama umemuelewa mbona bado haujaedit? au una undugu na Pdidy?
     
  16. Kadada

    Kadada Senior Member

    #16
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 60
    Huyo hakutaki tena keshabadili mawazo yamerudi kwa Ally angalia ustaarabu mwingine wala si wa kumsubiria tena
     
  17. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #17
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    mapenzi kwako hayapo na anatafuta kisingizio tuu
     
  18. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #18
    Sep 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nimekupata kwa ushauri mzuri sana,mi kwasasa hivi nimemchunia kwanza.
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Sep 5, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wasichana siku hizi wana mbinu sana, inaweza kuwa anataka uwe serious hivo katafutwa Ally hewa na wewe kuambiwa uongo mtupu ili akuone utallichukuliaje, au kupima kama upo serious, ni mtzamo tu sio lazima iwe kweli
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,071
    Trophy Points: 280
    endelea kushika pembe. Ally akibadili jini anachukua kifaa chake. Kwanza ina├▓nyesha familia ya ally haina tatizo
     
Loading...