Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanazuoni mnaojua sheria lielewesheni hili

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Leliro, Apr 5, 2011.

  1. L

    Leliro Member

    #1
    Apr 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi nimesikia watumishi wa serikali za mitaa wakituhumiwa kufuja mali za umma na vitu vinavyofanana na wizi. Hii pia ilishasemwa na mkaguzi mkuu wa serikali, wabunge nao karibuni kila halmashauri wanayotembelea wanakuta kuna uozo. Je hawa watumishi wana kinga ya kutoshitakiwa? au wanajua sana kujitetea pindi wanapofikishwa mahakamani kiasi kwamba tunawaona wanadunda halmashauri moja hadi nyiingine? au kama wanalipa fedha hizi huingia mfuko upi wa serikali? na kama wanalipa kwanini wezi wengine wasiowatumishi wa halmashauri wao hufungwa na hawapewi nafasi ya kuzirudisha (mfano kuku) kwa wenyewe? Je ni udhaifu wa sheria au ni kitu kingine? Nawasilisha
     
Loading...