Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanazuoni Iringa: Watimueni majimboni walio watelekeza

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dosama, May 8, 2012.

  1. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #1
    May 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Wanazuoni waliopo katika mikoa ya Iringa na Njombe wameungana na asasi za kiraia katika ukanda na wameapa kutumia taaluma na nafasi zai kuwashawishi wananchi wawafukuze majimboni wabunge wao waliohamishia makazi yao nje ya jimbo na kuwatelekeza wananchi baada ya kuchaguliwa.

    Pia wabunge wote ambao hawafiki majimboni kusikiliza kero na kutoa visingizio kuwa wametingwa na majukumu ya wizara na kitaifa.

    Source Nipashe pg 3
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    May 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    ni vema ungewataja hao wabunge
     
  3. dosama

    dosama JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 786
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hawakutajwa mkuu
     
  4. s

    simon james JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapo wengi sana hata huku Same Magharibi huyu mbunge wa ccm tutamtimua
     
  5. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dr.Mgimwa lazima akione cha moto 2015 na kama unapita humu bora hata uweke lami barabara ya kwenda ruaha hifadhini, afu na maji kule kata ya Nzihi hakuna, mi nakwambia tu mzee ili ujihadhari manake Lile jimbo kipindi cha ukombozi utatamani ufichame mangalali mana Chadema tutapita popote pale huku tukiimba chadema *2, peoplez poweer!! usiku kucha. NINA HASIRA!
     
  6. A

    A revolutionist Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 1, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wanazuoni naomba tuanze na mbunge wa kilolo kwani ni janga kwa wananchi.
     
Loading...