Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanazungumza lugha za Shona, Oromo na Ndebele

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAMMAMIA, Sep 9, 2012.

  1. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Wanahitajika watu wanaozungumza kugha hizo kwa ajili ya mradi wa tafsiri.
    Kama wewe ni mmoja wapo au unamjua mtu anayezungumz alugha hizo tafadhali Ni PM au nitumie ujumbe kwa kutumia barua pepe hii: farsiy@yahoo.co.uk.

    Natanguliza shukurani za dhati.
     
  2. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Lazima awe TZ au?
     
Loading...