Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanayanga tufikirie kubadili rangi ya jezi yetu sasa

Discussion in 'Sports' started by mwanapolo, Aug 12, 2011.

  1. mwanapolo

    mwanapolo Senior Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 194
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wana Yanga wenzangu, nafikiri umefika wakati sasa wa kubadili rangi ya uzi wetu ili uendane na wakati bila kubagua utashi wa mtu.

    Nimeamua kutoa dukuduku langu hilo kwani inamuwia vigumu sana mpenzi wa chama cha upinzani kuvaa jezi ya Yanga mtaani. Kama ilivyo rangi ya jezi zetu ndio rangi inayotumiwa pia na chama cha Magamba.

    Kwa mapendekezo yangu ni kuwa tutumie jezi ya rangi ya njano tukiwa nyumbani na jezi ya mchanganyiko wa njano na nyeusi tukiwa ugenini. Bendera zetu, rangi ya jengo, rangi ya kadi na vitu vingine vibaki kama vilivyo kwani tusipoteze kabisa asili ya rangi yetu.

    Nakumbuka hata tumempoteza mwanachama wetu ambaye ni Mbunge wa ubungo kwa ajili ya rangi ya jezi na ushangilaji wetu.

    Mungu ibariki Yanga Afrika, Mungu ibariki Taifa Star
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kuna Jezi nakumbuka ilitumika mwaka 1993 kama sikosei wakati wa fainali ya kombe la CECAFA kule kampala na Yanga ilitwaa ubingwa,
    Nadhani ile ndiyo inafaa sasa kutumika.
    Siku hizi ukivaa jezi za Yanga huishi kuzomewa mtaani, eti Magambaaaaa.
     
  3. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Tumieni hii ndio nzuri
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nashauri tuvae full kombat.
     
  5. Makoye Matale

    Makoye Matale JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 6,276
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Rangi za Yanga ni bomba hazihitaji mabadiliko, Magamba ndiyo watafute rangi zao, hata hivyo kwa nini tuhusishe michezo na siasa? Huyo mbunge wa Ubungo naye kama kapotea eti kwa sababu za rangi hajui alilolitenda, mbona Sarungi, Sumaye na Kapuya ni wana Simba mahiri na wanamagamba wanaotinga Njano na Kijani majukwaani?
     
  6. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    pia inakuwa vigumu kutofautisha kati ya yanga na ccm pindi ukutanapo na m2 amevaa kijani na njano.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    subiri mpaka kibubu kijae...
     
  8. Baba Collin

    Baba Collin JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hii inakera sana hata ukizingatia ushangiliaji ule wa ccm..ccm....kwa kwel unapoteza kabisa kwan kuna wanayanga weng ambao si wanamagamba.hvyo viongozi wetu wajaribu kulifikiria hlo kwan yanga ni club na haimilikiwi na chama chochote cha siasa.
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,567
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Rangi si hoja, maana ndivyo ilivyoanzishwa.Ila hiyo shangilia ya magamba siizimii kabisa.
     
  10. b

    babacollins JF-Expert Member

    #10
    Aug 18, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 879
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hiyo alianzisha hoja ni mwana CCM.Kwani kwenye mpira tunavaa jezi au makombati!!!!!!!!!!!?Wanaoshangilia CCM!!CCM!! ni wanayanga au Simba!!?Ukivaa mikombati yako kwa kujidai mshabiki wa yanga ukipigwa Simo!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...