Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawapata Wapi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Apr 27, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Wanawapata Wapi?



    Wanajadili lina watamaliza Project ili Boss akabidhiwe!
    [​IMG]
    Je, mwanaume anayetoka kwenye nje (cheating, affair, astray) humpata wapi mwanamke ambaye anatembea naye (sex) na hata kuhatarisha ndoa yako?
    Tafiti nyingi zinaonesha kwamba mfumo wa maisha umebadilika sana, sasa wanaume kwa wanaume wote wanashiriki katika kazi ambayo hapo miaka ya 47 ni wanaume tu au wanawake tu waliruhusiwa kufanya, modern society imetengeneza mazingira mapya ambapo wanawake na wanaume sasa wanashinda au tumia muda mrefu na watu wengine wa jinsi tofauti kuliko mke au mume.
    Wanaume wengi wanaotoka nje ya ndoa zao mara nyingi hukutana na mwanamke mwingine sehemu zifuatazo
    1. KAZINI/OFISINI
    Kama tulivyoona huko nyuma kwamba cheating zote hazianzi kwa kuwa wahusika walikuwa na lengo la kufanya sex bali ni urafiki wa kawaida au kukosa hisia muhimu katika ndoa zao na kwenda kujisikia vizuri kwa hao wa nje.
    Kazini ndipo Mahali ambapo inawezekana mume wako anaweza kumpata mwanamke wa ku-cheat.
    Kama mwanamke unatakiwa kuwa makini na wanawake ambao anashinda nao kazini kwake na wakati mwingine kabla ya affair unaweza kumsikia akimtajataja mwanamke fulani huko ofisini kwao, uwe makini na hilo jina ulitunze kwenye hard disk yako.
    Pia chunguza ratiba zake za kuchelewa kurudi nyumbani kutokana na project au conference anazohudhuria na je alikuwa na huyo mwanamke.
    Uwe mzuri katika kuzungumza naye kuhusiana na kazi yake, office politics zao na hata mizaha waliyonayo huko ofisini.
    Wapo wanawake ni waoga hata huogopa kwenda ofisini kwa waume zao; kazi kwelikweli!
    2. KWENYE SHUGHULI ANAZOZIPENDA
    Kama mume wako anaipenda activity fulani (hobbies, interests) na kutumia muda mwingi na wewe huna mpango nayo/nazo basi inabidi ufikiria upya.
    Je, anaondoka nyumbani na kwenda kuangalia au kuchezea soka, jogging, golf, gym, kwaya, kazi za kujitolea nk?
    Je, akikutana na mwanamke ambaye anapenda kila na yeye anapenda unadhani kitatokea kitu gani?
    Wanaume wengi ambao walishafanya cheating, wanakiri kwamba kuwaacha peke yao wakikata mbuga katika ulimwengu wa interest na hobbies (passion) zao bila mke kuwepo ni risk kubwa sana kwani akimpata mwanamke ambaye anapenda kufanya kile na yeye anapenda uwezekano wa Kuzaliwa uhusiano mpya ni mkubwa sana.
    Kuwa mwenyewe anaweza kujikuta Anafanya connection na mwanamke mwingine na hiyo inaweza kuwa hatua moja kuelekea kwenye affair.

    Swali la kujiuliza wewe mwanamke ni hili:
    Kuna shida gani kwa wewe kujifunza kile anapenda na hatimaye kwenda pamoja na kufurahia kile mume wako anafurahi kufanya?
    Kuna shida gani kama mkienda wote kwenye ile shughuli anaipenda?
    Usipokuwa naye ili umsaidie kutoa energy basi atampata mwingine wa kumsaidia kutoa hiyo energy.
    Pia si busara kumwambia asiende eti kwa sababu wewe huenda, muhimu ni wewe kuwa active kwa kuwa naye katika hobbies zake kiasi cha kuweka uhusiano mzuri na kujenga urafiki.
    3. WANAWAKE WANAOMZUNGUKA
    Hii inaweza kuwa ni wale ambao mnafahamiana kwenye backyard yenu, majirani, kanisani, chama, shughuli za kujitolea na hata mtaa na eneo mnaloishi linaweza kuwa ni sehemu muhimu kwa mume wako kumpata mwanamke.
    4. INTERNET
    Wengi wanasema internet ni tatizo kubwa sana kwa wanaume kupata wanawake wambao hufanya cheating nao hata hivyo tafiti nyingi zinaonesha ni kweli anaweza kumpata mwanamke wa kuongea naye na uwezekano wa cheating (sex) si sawa na ule wa kazini au kwenye interest zake au majirani.
     
  2. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #2
    Apr 27, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,644
    Trophy Points: 280
    Ni Kelele tu!



    [​IMG]
    SWALI:
    Nina swali linalonitatiza, Mimi ni mwanamke ambaye nimezaa mtoto miezi 6 iliyopita kinachotokea ni kwamba kila tukiwa kwenye tendo la ndoa na mume wangu uke hutoa sauti ambayo inayokera sana.
    Na wakati mwingine mume wangu akiwa ndani yangu najisikia kama anasukuma hewa ndani na najisikia maumivu kwa mbali.
    Je, kwa nini hii hutokea?
    Je, kuna njia ya kuondoa tatizo hili?
    JIBU:
    Asante sana kwa swali zuri na Samahani kwa kuchelewa kukujibu swali lako hasa kutokana na sababu zilizokuwa nje ya uweza wa binadamu yeyote chini ya uso wa dunia.
    Ni kweli kutokana na maelezo yako mkiwa kwenye tendo la ndoa hewa hupenya ndani ya uke wako na kutoa sauti ambayo inakukera (kama mtu anayetoa gas)
    Uke ni kiungo cha ajabu (elastic tube) ambacho huweza kutanuka size ambayo huwezesha mtoto anayezaliwa kupita kuja kwenye uso wa dunia.
    Kuzaliwa mtoto huweza kubadili size na shape kwa muda (temporarily) ya uke na pia process nzima ya kuzaa (labour & delivery) huweza kuathiri nerves (damage) na kulegeza misuli na kufanya uke kupwaya (loose) au uke huwa mpana zaidi.
    Namna uke unavyobadilika (size/shape na weakness) hutegemea vitu vingi mojawapo ni kama muda kiasi gani mwanamke alitumia kwa ajili ya labour (uchungu na kusukuma mtoto), size ya mtoto, idadi ya watoto, uimara wa misuli yake ya uke na genetics.
    Inawezekana sasa size na shape ya uke wako haipo sawa (ni kubwa) ukilinganisha wakati kabla hujazaa hivyo basi size mpya inawezesha hewa kupenya na kuingia na hatimaye hunasa ndani (trapped) wakati wa tendo la ndoa.
    Hivyo sauti inayotoka ni hewa inayojaribu kutoroka ndani ya uke.
    NB:
    Mwanamke anapokuwa amesisimka uke hupanuka na urefu wake huongezeka pia kitendo kinacho create vacuum kwenye uke.
    Wakati wa sex hewa husukumwa ndani na kunasa huko na wanavyoendelea na tendo la ndoa hutokea msukumo na mgandamizo ambao husababisha kelele za ajabu.
    Si kelele za mdomoni wala kitanda bali kelele za uke kama vile tyre la baiskeli linavyopiga kelele wakati mwingine linavyojazwa upepo kimaridadi kabisa.
    Hivyo wakati mwingine ni jambo la kawaida haina haja kubabaika badala yake celebrate!
    JE, HILI TATIZO LINAWEZA KUDUMU?
    Jibu ni ndiyo au hapana.
    Ni ndiyo kama hutachukua hatua yoyote yaani utaridhika na hali iliyopo.
    Ni hapana; Kama utachukua hatua ili kurudisha umbo lako la uke kwenye original state (size, shape, strength) au kukaribia na ilivyokuwa mwanzo na hii hutokea haraka pale tu utakapoipa misuli ya uke (PC Muscle) mazoezi na zoezi muhimu ni zoezi la kegel.
    Misuli ikikaza hutaweza kusikia hiyo milio ya ajabu kwani kutakuwa hakuna njia ya hewa kupita ili kuingia ndani.
    Kwa maelezo zaidi ya misuli ya PC (kegel) bonyeza hapa na kuhusu zoezi la misuli ya PC (kegel) bonyeza hapa.
    Kama unajisikia maumivu basi hapo kuna tatizo na inawezekana ni kutokana na kushuka kwa uterus na cervix kutokana na hekaheka za kusukuma mtoto wakati wa kuzaa na kinachofanyika ni kwamba mume wako hugonga hilo eneo wakati wa tendo la ndoa.
    Unachoweza kufanya ni kutumia love making position ambazo wewe utajisikia comfortable.
    Ukiona hakuna mabadiliko katika maumivu inabidi umuone daktari kwa ajili ya uchunguzi zaidi isije kuwa unaumwa Recto- Vaginal fistula tatizo ambalo husababishwa na kuharibika kwa tissue kati ya rectum na vagina na matokeo yake badala ya gas kupita huko inatakiwa kupita hubadili njia na kupita kwenye uke.
     
Loading...