Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake zaidi ya watatu wananitaka...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Shigo Siyc, Dec 29, 2011.

  1. S

    Shigo Siyc Member

    #1
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi ni Mtanzania ambaye nina maisha yangu, maisha ya mapenzi yananichanganya sana kwa sababu kuna wanawake zaidi ya watatu wananikubali sana na kila mmoja ana malengo ya kuwa nami..nifanyaje wana JF ili nisiwaumize wote kati yao.?!
     
  2. C

    CHIPANJE JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2011
    Joined: May 1, 2011
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Lakin si uliwatongoza mwenyewe!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    polygamy is allowed.
     
  4. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cjui lkn ila ni jambo la kawaida sana wa2 wanapendwa na 7 uko jaman.
    nways kwan na ww unawapenda woote, si uchague ambae ww umemridhia jaman.
     
  5. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 11,635
    Likes Received: 3,354
    Trophy Points: 280
    Wewe mtoto asubuhi yote hii unaamkia mapenzi, yatakuondoa mu-dunia kama huo ndio mwendo wako!! Ngoja angalau ifike mchana mweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Waambie unataka kuwaoa wote hapo ndipo wataanza kujipunguza wenyewe
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    C ndio ajabu yenyewe hii....yani kaja kuuliza swali ndani ya swali....Mimi namsshauri awachane nao hao wote watatu kwa sababu bado hajui kupenda.
     
  8. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,252
    Trophy Points: 280
    Huwajui watoto wa siku hizi! Wataanza kumuendea kwa mganga wote afu atashika adabu yake!
     
  9. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Wacha utoto wewe, unajuaje kama wanakukubali sana? hisia za mtu utazijuaje? malengo!!!!! malengo gani?? na malengo ya mtu unayajuaje???. Mimi nijuavyo wewe ndiyo tatizo sidhani kama hao wanawake wote wamepatikana wakati mmoja, ishu ni kwamba ulimpata wa kwanza kutokana na upuuzi wako ukaenda wa pili na watatu, ndipo tatizo lilipoanzia. Mimi nahisi una kaulimbukeni na wanawake, Jirekebishe na tulia na mtu mmoja.
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Dec 29, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Ungekua ni kweli mkaka mwenye zile natural vivutio (atleast to most ladies).... kama vile nidhamu nzuri kwa wadada, kuhandle vizuri, treating each lady as if each is unique, mature..... then usingeweka hii hapa for ungejua how to handle the situation... either kutoka nao woote ama kuchagua ambae waona akufaa....

    Naweza kua wrong (na am sorry kama utakwazika) but it seems, wajikubali na kujiona mzuri saana ama kua una mvuto saana to the opposite sex... Yawezekana kweli ni handsome na mtanashati, ama tu una pesa ndefu (ama waonekana una pesa); moja ya vivutio vya wadada wengi kua nawee..... Ndio maana wakufuata. Hivo kabla hujafurahia saana ma kuchanganikiwa unnecessarily....please Man up and do the needful.
     
  11. p

    pansophy JF-Expert Member

    #11
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    walete kwangu nikuchagulie, masharti na vigezo kuzingatiwa
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Dec 29, 2011
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Waite wote sehemu moja kwa wakati ule ule na akikisha una mtu (mwanamme - baunsa) mwingine. Mtambulishe kila mmoja kwa mwenzake kuwa una mapenzi naye na kwa kujiamini. Mchague ambaye atacharuka sana au kukutukana.
     
  13. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #13
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0

    Hahahaha hapo kazi ipo kwa kweli watoto wa utawala wa JK hao
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Dec 29, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,147
    Trophy Points: 280
    wakubali wote...
     
  15. n

    ngwana ongwa doi Member

    #15
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nenda kapime ngoma wewe kwanza na waambie nao mwende nao wakapime utupe result then tutakushauri cha kufanya kati ya hao.
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Chagua unayempenda sana na wengine waambie ukweli au wapotezee kwa kupunguza mawasilino then watakata tamaa wenyewe
     
  17. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #17
    Dec 29, 2011
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Allergy zingine tabu tupu hata kuzifikiria.
     
  18. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #18
    Dec 29, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,035
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Zaidi ya watatu..... Kwa hy wako kumi au? Chagua mmoja wengine achana nao....
     
  19. Kbd

    Kbd JF-Expert Member

    #19
    Dec 29, 2011
    Joined: Oct 9, 2009
    Messages: 1,263
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Uko juu kwa kweli:A S 465:
     
  20. s

    sawabho JF-Expert Member

    #20
    Dec 29, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Kwa uliwatongoza wote kwa wakati mmoja? Na mbona hukutushirikisha wakati ukiwatongoza. Kwa kuwa ulitongoza mmoja akukubalia, hukuridhika naye, akaenda kwa mwingine, naye hukuridhika mpaka ukaenda kwa wa tatu. Na kwa kuwa wote unaona ni wazuri, oa wote au endelea kutafuta atakaye wazidi hao watatu.
     
Loading...