Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wote wapitie kozi ya CUSTOMER CARE....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Feb 11, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Ofisini kuna wataalamu wa masuala ya customer
    care wameletwa kuja kuwafundisha wafanyakazi
    wa idara zote suala zima la customer care,
    mabadiliko yaliyojitokeza hasa kwa wanawake
    kuanzia jinsi wanavyokea simu,mpaka wanavyoongea.
    nimekuwa convinced kuwa hizi kozi za customer
    care zinatakiwa kwa kila mwanamke,hata kama
    ni housewife........
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na wanaume je hawahitaji hii kozi??? Hawajabadilika hao wanaume wa hapo ofisini????
     
  3. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ok thats gud wanaume wanahitaji wapitie coz ya handling care
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ha ha ha
    actually nilitegemea hili swali....
    mabadiliko yapo pia kwa wanaume but....
    wanawake yamewafanya wavutie zaidi...
    wanaume wanakwenda hivyo hivyo kiubishi ubishi...
    wanawake wanakuwa na ka mvuto hivi....
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    hii kozi ipo wapi???
    watu wa taaluma gani wanasoma????
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Feb 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Kweli kabisa, wabongo wengi hatuna elimu ya customer care ndo maana unauliza swali unajibiwa kwa swali, rules za customer care ni kuwa mteja ni mfalme, na always customer is right, yaani wakati wowote mteja yuko sahihi, usibishane naye wala kumwambia mwongo wewe, so akina dada hata sie wanaume tungekuwa na huu ujuzi nadhani kumbi za harusi zingefurika au twalaka zisingekuwepo au zingekuwa ndra sana hahahahahaa
     
  7. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #7
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mm nafundisha that coz,maana wanaume handling care to most of them ni 0
     
  8. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #8
    Feb 11, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160

    Hahah isije ukawa pale ofisi za TWIGA MNYONGE (Tanesco) juzi hapa nimeona eti ndo wameanza kufundishana na kuzindua customer care, miaka yote hiyo ya monopoly walituona wateja kama watuflani wasumbufu tu, sasa wamezinduka.
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi ningependa unifundishe..
    hebu nipe arrangement zako....
     
  10. JS

    JS JF-Expert Member

    #10
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135



    Hebu nijuze zaidi hapo kwenye blue tafadhali mvuto gani huo haswa????
     
  11. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #11
    Feb 11, 2010
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Inabidi wale ambao hawajui handling care wafanye registration kwako, ila mimi nawashauri wasome novel moja inaitwa "TO HAVE AND TO HANDLE"
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    we hujawahi vutiwa na mtu kwa jinsi
    alivyoongea na wewe kwenye simu?????
    au mazungumzo ya kiofisi tu?
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Just pm me maana huu ujuzi unategemea na mtu na mtu c kila mtu lazima anamatatizo yake,so lazima nijue historia yako ili nijue umefeli wapi kwenye handling
     
  14. JS

    JS JF-Expert Member

    #14
    Feb 11, 2010
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Ahaa kumbe hivyo ishawahi kutokea na bado inatokea sana tu. kwa hiyo jinsi anavyozungumza na wewe mteja wapata kuvutiwa nawe si ndio kama ni kibiashara au mambo mengine. Kwa hiyo Boss wewe ushavutiwa tayari??
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mimi sijafeli .
    ila ningependa kuongeza ujuzi.
    wewe njoo pm.basi
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280

    we mgumu kuelewa naona..
    ni hivi unaweza kuwa umekasirika sana...
    na ukampigia mtu simu huku unafoka.
    halafu huyo mtu akakutuliza na kushusha taratibu..
    ukamaliza mazungumzo hata vicheko hivi.
    hiki naona wanawake wanapaswa kujifunza.
    ndo maana nikasema hata housewives wafundishwe..
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Unaona sasa?yani mpaka hapo handling care yako 0 unamuita mwl wako njoo?use polite language plz ticha ni pm basi,hapo utakuwa unaanza kujifunza handling sawa mwanafunzi?
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ok my dear teacher.
    the thing is i am used to call people..to come to me.
    i am the boss ,remember?????
     
  19. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #19
    Feb 11, 2010
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    DNT WORR STUDENT ZEA ARE AZAS ambao wameshindikana ww mbona bado?ntakuweza sana tu,ur ze boss agree but without a ticha u couldnt be a boss,rememba?am pearl means mo precious than Gold,Silver and others rememba?
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Feb 11, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mhhh.
    nakuja pm.
     
Loading...