Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wote wakiwa independent...wanaume tutalia.......

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Jul 30, 2010.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,434
    Trophy Points: 280
    Kuna mwanamke mmoja ambaye anafanya kazi kitengo cha haki za
    binaadamu hapa tz nilikuwa napiga nae story.....

    Maelezo aliyonipa yamenifanya nianze kuamini kuwa
    hizi harakati za wanawake mwisho zitaleta maumivu mengi kwa wanaume

    mfano anasema kwa ujibu wa haki za binadaamu...

    Mume hutakiwi hata kugusa simu ya mke.
    Kumuuliza nani amempigia mfano umesikia sauti ya kiume inaongea
    kwenye simu na mkeo.....na mambo mengi mno.....

    Mwisho tukaishia kubadilishana namba za simu..
    Akaniambia niko free kumpigia time yeyote...hata usiku wa manane...

    Mumewe hawezi kumuuliza wala kupokea simu yake...

    Yeye na mumewe wote wanasheria.........
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Hizo haki za binadamu zinazosema yote hayo ziko wapi? Maana asije akawa alikuwa anakuambia makubaliano yake na mumewe na kujifanya kana kwamba makubaliano yao ndio haki za binadamu.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama mambo hayo kwenye ndoa yanahitaji haki za binadamu. Ni suala la kuheshimiana tu. Kama mke wangu anapokea simu ya mwanamume na haonishi wasi wasi kwa nini mtu utie shaka. Hilo ni sawa tu hata kwa mwanamume pia. Tatizo linazuka pale ambapo simu inalete hysteria. Yaani kulia tu, mtu anapagawa na kukata network kwa kuhofia usalama! Mambo ambayo nadhani yanahitaji haki za binadamu kwenye ndoa ni kama yale yanayohusu kunyanyasana na mateso ikiwemo kipigo.

    Ila kama ndo hivyo wapigani haki za akina mama wanatafuta basi naona itakula kwao kwani wanaume ndo wanaaminika kufanya uhuni zaidi na wazi wazi kwenye ndoa!
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2010
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,110
    Likes Received: 14,434
    Trophy Points: 280
    Yeye anavyosema ni kwa mujibu wa haki za binaadamu....
    Mimi mwenyewe nimebaki hoi....
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Jul 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Anarejea mamlaka gani kusema ni haki za binadamu? Hizo haki anazozizungumiza huyo 'mwanasheria' ziliidhinishwa na kuridhiwa lini, wapi, na nani?
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    hii kali ..umepigie usiku wa maneno hata asiulizwe nani kapiga ?iko kazi
     
  7. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Una uhakika siyo limbukeni wa women's rights? Hao huwa ni hatari kuliko hata hizo rights zenyewe.
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jul 30, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Msingi wa haki ni usawa. Sasa kwenye hizo 'haki za binadamu' za huyo 'mwanasheria' sioni usawa......
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hajui analoongea, au ulimbukeni wa elimu unamsumbua. Anasahau katika maisha kuna haki za kupendana na kuheshimiana kama wapenzi, na hizi hazijaandikwa pahala popote bali mtu unakua na kuzitambua kama tu vile unavyokua na kujua huwezi kuendelea kunyonya kwa mama ukiwa jitu zima!!
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ako kadada kalikuwa kanataka kufanya 'RIGHT" na wewe na ndo mana kakuambia umpigie tu ata siku wa manane
    alikuwa anamanisha m free u can cal me n i can do woteva ata ku.......mumewangu nimegombana nae so hawezi kuniuliza chochote....
    -ktk hali ya kawaida ata km si mpz wako ni mtu tu ata demu mwenzako mmelala rum moja then ukapigiwa usiku wa manane lazima atakuuliza nani uyo usiku huu..uyo wana mabifu na mmewe asisingizie sheria wala human right..........hana amani na mumewe uyo:fear:.
    byeeeeeeeeeeeeee
     
  11. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Wanasheria ni kama mashine. Mambo mengine ni wazi kabisa na wanayafanya kuwa magumu. Hii yote ni kwa hisani ya watu wa marekani. Ndugu wa mada nikutoe hofu. There will never be independent women as there are no independent men. Pretence of indepenency is an aspect of frustratrion and indifference in choices
     
  12. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ....yep, au wamechagua kuwa na open relationship kati yao!!
     
  13. B

    BARRY JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2010
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 216
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    simpendi kwa kusingizia sheria ili kuficha matendo yake
     
  14. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanasheria wako alikuwa anakutania hakika!
    Na ndio maana akaishia kukupa namba yake ya simu.... hakuna haki kama hiyo katika framework yeyote ile iwe ya kimataifa au kitaifa.
    Usiponzeke tu!
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    dah huyu 'mwansheria' kiboko lol!!
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,637
    Trophy Points: 280
    Haki utaipata dunia hii ?
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Jul 30, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kumbe wapi Kiranga? kwa (Mungu)
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Holy crap in a wooden bike!!! not in my house!!:frusty:
     
  19. M

    Mike 1234 JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2010
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 1,636
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    vitu vingine bw sijui vya kutunga!
     
  20. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2010
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    the boss wewe ungetakiwa kumwambia kua mkeo angekasirika akisikia unaongea nae usiku wa manane
    lakini wewe ulichofanya ulikimbilia namba ya simu haraka
    nyinyi wote mlikuwa mnatongozanaaaaaa na huyo lawyer amekupa green light
    have fun
     
Loading...