Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wote ni Mawifi, wote ni Mama Wakwe

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Dr. Love Pimbi, Sep 1, 2011.

  1. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna Hii Hali imezoeleka sana kwamba Chanzo kikubwa cha Matatizo katika ndoa Nyingi ni Mawifi, Mama Wakwe. Sijawahi kusikia Mashemeji wakilalamikiwa au Baba wakwe wakilalamikiwa.

    Wanaolalamika wengi ni Wake ambao nao ni Mawifi ( kwa maana kaka zao nao wameoa).

    Tatizo ni nini hasa ninti Wanawake? Unalolalamika kwamba Mama Mkwe sijui kafanya ni je unasahau kwamba Hata wewe ni Mama Mkwe? Unapolalamika kwamba Wifi ana Gubu hujui kwamba hata Mke wa kaka yako analamika Wifi yake ( Ambaye ni wewe) ana Gubu! Kwa nini Hampendani hivyo Jamani akina Wifi na Mama Wakwe?
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    adui wa mwanamke ni mwanamke
     
  3. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli kbs, wakati twalalamikia dada wa waume zetu kutuguatilia, at the same time tunalalamika pale ambapo kaka zetu wanapowanunulia marange rover wake zao! Mara nyingi mama mkwe anapata malalamiko toka kwa binti zao juu ya mkamwana (mke wa mwanawe)!

    Ndio maana mimi sikai kwa kaka yangu more than 2 days niendapo kumtembelea! Sipendi kujua wanaishije.

    Nami sitaki kabisa kukaa na wifi; Kama ni msaada tutuma huko aliko!
     
  4. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Is This true?
     
  5. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Logical Thinking, but in real life does it make any sense?
     
  6. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sio wanawake wote wpo hivi jaman lakn adui wa mwanamke sio mwanaume alwayz ni mwanamke mwenzake
     
  7. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #7
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaunga Umeolewa? Kama umeolewa wewe unajichukuliaje? Unajiona kama Mke wa Mme wako au Wifi wa Mke wa Kaka yako? Unapojiweka katika hizo position Mbili Maisha au Matendo huwa yanabadilika au?
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    bwana aliseeeeema peeeendaneni peeeendaneni kama mmi nilivowapeeeeeeeenda nanyia pia naaanyia piia mpendaneeee
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    we unafikiriaje? Wachunguze/ zungumza nao utapata jibu
     
  10. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wivu tu unatusumbua na roho mbaya
     
  11. Dr. Love Pimbi

    Dr. Love Pimbi Member

    #11
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Badilini Tabia Bana
     
  12. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Si wanakuwa wamezoe msaada kutoka kwa kaka sasa akioa msaada zaidi kwa mke wake kwa hivyo wanona mke wa kaka yao ndo anawabania.Chuki inaanza hapo hapo.Mara oohhh kampa kaka limb..ta mara oookh kakaliwa kichwani n.k.Hajui kama na wewe sasa unamajukumu ya familia yako.
     
  13. data

    data JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,604
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    yaani mie kwetu ni balaaaa.. natamani hata niame nyumba.. cha ajabu mimi jamaa zao(WANAUME WA DADA ZANGU).. nawakubali na sina shida nao.. sjui wana nini "WAKE"????????????????
     
  14. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yesssssssss..........
     
Loading...