Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Wanawake weupe wanajisikia sana".....ni kweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshaji, Aug 12, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakuu habari ya mwanzo wa mwisho wa juma,
    Kuna wakati jamaa yangu mmoja aliwahi kutamka kuwa kamwe hatajihusisha na mwanamke mweupe.
    Kwa mtazamo wake yeye ni kuwa eti mwanamke akishakuwa mweupe tu, basi huona hicho ni kigezo kimojawapo cha urembo hata kama hali haiko hivyo. Kwa sababu hiyo husababisha yeye kujisikia sana.

    Jamaa yangu aliendelea kudai kuwa ndiyo maana hata baadhi ya wale ambao hawajajaaliwa weupe, hujitahidi kuutafuta kwa gharama yoyote ile kutegemea na kipato cha muhusika.
    Kinyume chake akadai jamaa yangu kuwa anawapenda sana wanawake weusi kwani wengi wao wana nidhamu ya hali ya juu, hawajisikii na hawana complications kiujumla.

    Je dhana hii ina ukweli wowote?
    Michango chanya inakaribishwa.
     
  2. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    wanajiona kama wazungu................................
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inawezekana majority wako hivo maana nyie wanaume hushobooooooka!
     
  4. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me napenda black coz kadri unavyomchojoa viwalo ndivyo anavyozidi kuwa mweupe but whites wengi kwenye maeneo ya nanihino zao huwa ni peusi sana................. sijui kwa nini!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  5. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    We upe upi unamaanisha?
    Weupe wazungu?
    Weupe walijichubua?
    Weupe baina na jamii yetu
    Namaanisha hapa nyumbani kuna
    Wasichana wamezaliwa na rangi
    Ya brown kidogo na hao pia au??
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Usitutukanie Wake zetu bana! Mama_Enock hana majivuno!
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ashadii nimekumiss mbaya
    Au na wewe ni mweupe nini
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    tena kweli,hata mama _igwe nae hana kabisa
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Afu Ashadii we mwarabu eeh..
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ni utafiti au hisia tu mkuu..!
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,546
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    kaka umem_miss lakn haujui kama ni mweupe?......salama lakn mkuu
     
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Weupe waswahili.
    Kwani AD we ni mweupe au blaki?
     
  13. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    sio wote wanaojiona kwani weupe kitu gani,mie naona sawa mweupe mweusi sawa2 sema kuna wale wanaume wenye kasumba ya wanawake weupe
    tena anasema mie mwanamke mweusi simtaki kabisi yeye ukimuona mweusi kama lamii,sasa anapota mwanamke mweupe ndio aaaaaaaaaaaaah...
    mtatafuta pakuweka roho zenu kuna watu wakutoka sehemu flani ndio wanakasumba ya wanawake weupe.
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    hahahahahah mkuu read between the line
    Salama kabisa mkuu hakuna mbaya
    hatukajuona jana
     
  15. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #15
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Ngozi yangu ni inyeusi - naweza qualify kama almost brown.

    Rocky nimnekumiss pia... nini kimenipita rafiki??
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160


    Mkeshaji mwarabu gani mke wa mtu anaweza spend time yoote hii online??

    Hii avatar tu rafiki... niko opposite kabisa katika kila aspect ya hio avatar....lol
     
  17. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Utafiti wa jamaa yangu unaonesha wengi wao...si wote mkuu.
    Yaani tuseme katika 1000, 1 tu ndo hana majivuno/maringo...huenda ndo mama enoki huyo.
     
  18. G

    Greard Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui kama umemuo akiwa mweusi alafu akapaka mkorogo inakuwaje hapo?
     
  19. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Basi mwisho wake itakuwa leo...
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kweli kabisa sababu kubwa ni kwamba wanatongozwa sana ndo maana wanajisikia
     
Loading...