Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenye uwezo kimaisha muoe,musingoje kuolewa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Watunduru, Jul 9, 2012.

  1. Watunduru

    Watunduru Senior Member

    #1
    Jul 9, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina rafiki yangu wa kawaida tu si kimapenzi, mwanadada mjasiriamali mama wa watoto wawili na kwa sasa ni mbunge pia,ktk bunge letu tukufu.ki maumbile si haba kwani ktk kundi la warembo nae yumo.miezi miwili iliyopita alinieleza jambo ambalo kwake alidai linamkosesha raha ktk maisha na jambo lenyewe ni kukimbiwa na kila mwanaume anaempata.alidai kuna wakati huamka usiku na kulia machozi juu ya hali hiyo kwa kujihisi mwenye balaa,na kwamba ameshazunguka kwa waganga wasio na idadi bila mafanikio.nilipojaribu kumtia moyo ikawa kama nimejipalia mkaa kwani aliongeza ukaribu na mimi mara dufu na kuanza kunichukulia kama mr wake.japo sikuwahi kukutana nae kimwili niliweza kubaini mapungufu yake ktk muda huo nikajiweka pembeni mapema kabla sijamgusa mheshimiwa.kasoro moja kubwa aliyonayo ni kumfanya mwanaume kama house boy wake,yeye ni mtu wa kutoa maagizo,maelekezo na amri hali ambayo mwanaume yoyote anaejitambua hawezi kuvumilia.nimebaini kumbe hayuko peke yake,kuna wimbi kubwa la wanawake wasomi wanaomudu maisha vizuri kutokana na ajira au biashara lakini upande wa ndoa mambo si mazuri,na walio na ndoa utagundua waume zao ni wale wanaume suruali,nikakumbuka au ndio sababu hata bosi wa mjengoni nasikia hana ndoa!?kumbe huko kote mbali,hapa jf tunao kina dada wanajitokeza kutaka waume lakini ukipitia maelezo yao utagundua ndo walewale kutokana na masharti wanayoweka.hebu tujiulize inawezekanaje mwanamke ana zaidi ya miaka 30 hajaolewa na asiwe na kasoro au hila yoyote?mimi nawapa ushauri wa bure dada zangu hawa kwamba njia pekee ya kuondokana na upweke unaowakabili ni wao ndio waoe wasingoje kuolewa.wako wanaume tegezi kwa wanawake bila kujali kama wananyanyasika au la,hawa ndio suluhisho la kudumu.ni mtazamo tu,
    Karibuni kuchangia
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,257
    Trophy Points: 280
    all is fair in love and war..........
     
  3. Rodcones

    Rodcones JF-Expert Member

    #3
    Jul 9, 2012
    Joined: Oct 16, 2007
    Messages: 395
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Dah wapo vijana kibao wanatafuta watu kama hao lakini bahati hawana so wamsikia na ujumb wako wameupata.
    wataufanyia kazi.
     
  4. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #4
    Jul 9, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mwambie aje hapa jamiiforums,love conect kuna watu wanatafuta masugar mumy daily lol:baby:
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Jul 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,836
    Likes Received: 5,192
    Trophy Points: 280
    Maskini mbunge! Nahisi ni mh..................................
    Ila umetoa ushauri mzuri kwa kina dada lakini umesahau kuolewa ni majaliwa ya allah.

    Wengine hushindwa kuolewa kwaajili ya tabia zao.
     
  6. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    The world is unfair sometimes, hupati yote. Hata hivyo akiamua kuoa kweli hapo hakuna mume wa maana, naona kama mtu anazidi kujipotosha.
     
  7. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kumbe waweza kuwa na mapesa na bado ukakosa usingizi?? nilidhani ni cc masikini tu ndio hatupati usingizi, kha pole yake! ila huwa wana maringo fulani na majivuno juu, nadhani hiyo pia huchangia!
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kua uyaone!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    acha nikanywe chai.... nitarudi...
     
  10. tembeleh2

    tembeleh2 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 768
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri zaidi ukawashauri wafuate misingi ya dini, kwani dini zote zinaeleza mwanaume ni nani na mwanamke amfanyie nini mwanaume katika mahusiano. Wanawake hao wenye uwezo wakielewa hilo tu mahusiano yao watayafurahia.
     
  11. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    .........Loading
     
  12. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Ndoa ilitakiwa iwe ni sehemu ya furaha na sio karaha. Na ndoa huwa hailazimishwi huwa inakuja yenyewe.Kama kweli mnapendana basi mtadumu kwenye ndoa haijalishi kitu gani....Tatizo letu siku hizi tunapenda sana kumsaidia Mungu...
     
  13. sakapal

    sakapal JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,815
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mmmmmhhhhhh!..........
     
  14. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    mh,kumbe jamani.... na mimi nitatafuta wa kumuoa kha!
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hayo ni moja ya matatizo ya elimu na malezi!Mtu unatarajia shule ikupe ufaham matokeo yake inakuharibu.Huyo ni wakati wake wa kukaa chini na kupata ushauri ili abadilike!
     
  16. mito

    mito JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwa red siyo kweli. Hapo kwa bold umenena!
     
  17. mito

    mito JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 20, 2011
    Messages: 6,933
    Likes Received: 954
    Trophy Points: 280
    Watunduru nimependa uzi wako maana umeongea ukweli mtupu. Hata mimi nathubutu kusema wanawake wengi wasomi na wenye kipato (ninaowafahamu) wako hivyo. Binafsi huwa najaribu kuongea nao, lakini shida yao kubwa niliyogundua ni kwamba wengi wao hawajielewi kama wako hivyo, halafu pia wanakopi mambo ya western women na kuyaleta Africa bila ya ku-edit.
     
  18. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Wavaa suruali zao dili kwa wamama kama hawa.
     
  19. m

    maingu z Senior Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hizo ni tabia zao, tu hata iwe vipi ni aina ya kiburi cha mafanikio, kwani wapo wenye uwezo wao lakini wanaheshimiana na waume zao. wakumbuke kuwa utu ni bora kuliko mali wakizingatia hilo, basi watafanikiwa. Na ndio maana wengi wanao olewa ni wale wenye maisha ya kati au kawaida. kwasababu ni hulka ya wanawake wengi wenye uwezo kuwa na kiburi na kusahau kuwa mahusiono mazuri yanasehemu kubwa katika maisha ya mwanadamu hapa dunia yaani kupendwa na kupenda. ukikosa haya huna raha yoyote hata ukiwa tajiri kiasi gani na si kwa wanawake tu bali ni kwa wote.
     
  20. m

    maingu z Senior Member

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hee! nawewe bado, pole sana ingawa hukustahili uwe hivyo!!!
     
Loading...