Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wenye bikra wapo wengi sana zanzibar hata wasomi wa chuo kikuu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kazikubwa, Aug 16, 2012.

  1. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #1
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nikiwa katika miaka ya balehe niliwasikia wazee wakijisifu kuwa katika zama zao walikuwa wanaoa wanawake wabichi kabisa yaani bikra. Waliendelea kusema kuwa siku hizi vijana wetu wanakula makapi. Sikuweza kuchangia hoja kwa sababu sikuwa mmoja wao katika mazungumzo yao ila tu nilisikia kwa kuwa nilikuwa pembeni ya nyumba na wao hawakiniona.

    Habari ile nilimuuliza kaka ambaye niliweza kumkabili kutokana na ukaribu wake kwangu licha ya kuwa alikwisha oa. Alinifahamisha nini maana ya bikra baada ya kuniuliza swali kuwa nimeshaanza mapenzi au laa. Alinieleza kwa lugha ya staha ambayo sikupata jibu zuri la moja kwa moja. Nilipata ufafanuzi zaidi kijiweni kwa washikaji.

    Nilidhamiria nikikua lazima nioe bint bikra na msomi, sikutaka kula makapi ili nami nijinasibu kama wale wazee siku za usoni. Kwa sasa nimemaliza chuo kikuu nina degree, nimeona kabisa ndoto yangu imepotea. Kwa kuwa kaka bado yupo, niliamua kumkata stimu kwa kumkumbusha lile swali la wakati nikiwa balehe. Kaka alicheka sana kisha akajibu kwa mzaha kuwa kama unataka bikra nenda Zanzibar huko ziko nyingi sana wanazitunza hadi waolewe, akaishia hapo bila shaka alihisi kama sikuwa serious.

    Wanajamvi naomba mnijuze, je ni kweli kwa yafuatayo:-
    1. Je ni kweli Zanzibar kuna bikra za kumwaga?
    2. Je wanatumia njia gani hawa kuzitunza bikra hadi umri mkubwa wakati vishawishi na utandawazi ni mkubwa kwa
    sasa?
    3. Vijana wa kiume wa Zanzibar wanajipoza wapi au nao wana mbinu mbadala ya kukidhi haja zao za mwili?

    Nisaidieni ili kama kuna uwezekano niandae nauli na nianze mchakato wa kupata kitambulisho ili niende Zanziba nikaibue bikra ya kuoa
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,070
    Trophy Points: 280
    1. Ndiyo bikira zipo za asili na za kuchakachuliwa

    2. Njia wanazotumia kuzitunza naomba nisizitaje utakimbia.

    3. Ndiyo wanaume wapo na wanabembea na hao hao mabikira


    nakutakia mchakato mwema.... Kumbuka cha kusikia changanya na za kwako. Gnite
     
  3. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Unazungumzia bikra ipi??? Unaleta uchokozi kwa kuanzia mbali??? Ngoja wenyewe waje. Lol
     
  4. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #4
    Aug 16, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ngoja yule aamke....utaulizwa maswali hadi utakoma.
     
  5. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #5
    Aug 16, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    People are made to be Loved
    and Things r made to be Used.
    The confusion is in the World
    because People are being Used
    and Things r being Loved.
     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    kwani kuna Bikra ngapi?
     
  7. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #7
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,670
    Likes Received: 988
    Trophy Points: 280
    Ndio tumsubiri aloandika huu uzi atuambie...maana mi kupitia JF MMU nimeona definition nyingi tu za bikra. Sitaki kum feed maneno ya kusema. Yeye mwenye atuambie alivyo operationalize bikra. Lol.

    Kama ni definition ya kwenye biblia ya binti ambaye hajamjua mwanaume kabisaaa...mi sijuhi...Kama ni definition ya kisasa 'binti ambaye hajamjua mwanaume kwa njia fulani...mi sijuhi.


     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Aug 16, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,261
    Trophy Points: 280
    he he hee we wajua aisee lol
     
  9. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 16, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,996
    Trophy Points: 280
    siku hizi zipo mbili
     
  10. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #10
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,973
    Likes Received: 9,604
    Trophy Points: 280
    ....labda zote mbili NK lol!




     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kuna moja ambayo wanayo na nyingine hawana
     
  12. BongoLogik

    BongoLogik JF-Expert Member

    #12
    Aug 17, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naskia huwa kuna bikra ya mbele na ya nyuma, sasa mleta mada analenga kwenye bikra ipi?
     
  13. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #13
    Aug 17, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,015
    Likes Received: 5,154
    Trophy Points: 280
    Kweli kabisa Zanzibar wanawake mabikira ni wengi sana. Maana wanaume kwa wanawake wote wanatafuta mume wa kuwaoa
     
  14. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #14
    Aug 17, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuna jambo linatafutwa hapa..
     
  15. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #15
    Aug 17, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Yakhee! watuchezea weye!!, twaja
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Aug 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    Mleta uzi uliza direct tukujibu haya mambo ya kuzunguka mbuyu sio mazuri!! Znz bikra(za mbele) za kukinga tu,wasichana wa kule wanatoa GOti tu huku wakibakiza Bikra ya mbele kwa ajili ya m/me mtarajiwa,next time uliza vitu straight!
     
  17. Mupirocin

    Mupirocin JF-Expert Member

    #17
    Aug 17, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,597
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa wanzazibar wanatunza bikra zao lakini zipo njia wanazotumia kutunza lengo kuu aje aonekane ni msafi na mwaminifu. Njia mojwapo ni kutumia TIGO kipindi chote ambacho hawajaolewa hii niliipata wakati nipo Muhas pale na hii pia ni common sana kwa wahindi na waarabu coz wao wanasisitiza mwanamke kuolewa akiwa bikra, na wanawake nao wakagundua njia mbadala ya kuicha bikra untouched kwa kutumia tigo. Ukimpata demu wa maeneo hayo atakwambia huku mbele hapanaaaaaaaaaaaa we kula huku nyuma.
     
  18. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #18
    Aug 17, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo hiyo ndo excuse unayotoa/utakayotoa for not being a virgin when you get married? at least own your faults basi jamani...He deserves it
     
  19. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #19
    Aug 17, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 527
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haya kazi kwako, umehakikishiwa bikira zipo lakini moja. Andaa nauli na kitambulisho, mfungo ndo huo unaishilia.
     
  20. Acha Uvivu

    Acha Uvivu JF-Expert Member

    #20
    Aug 17, 2012
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hujaeleweka mkuu. Wanaume kwa wanawake wote wanatafuta mume wa kuwaoa! Ha ha haa
     
Loading...