Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wengi wanapenda kuolewa, wanaume wengi wanaogopa kuoa.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, May 31, 2012.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,210
    Likes Received: 5,481
    Trophy Points: 280
    Huku Uswahilini kwetu wanawake wengi wanatamani sana kuolewa, lakini cha kusikitisha vijana wengi wa kiume wanaogopa kuoa. Hivi nini huenda ikawa inasababisha hali hii?
     
  2. Yummy

    Yummy JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 1,801
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hali ngumu ya maisha
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahah Yummy umepatia kweli. . .
    Dada anataka kuolewa ili maisha yawe rahisi. . .kaka anaogopa maana maisha yatakuwa magumu. Kazi ipo aisee.

    Maamuzi yao wote wawili yanaathiriwa na hali ya maisha.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Emilia

    Emilia JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 266
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hii ndio inafanya watu waamini wanawake ni wengi kuliko wanaume kumbe sio ila wanaume waoaji ndio wachache na wanawake wanaotaka kuolewa ni wengi mno.
     
  5. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Halafu hii tabia ya wanawake kuwazoea waume zao mapema inawakatisha tamaa. Unachumbia mtoto akiwa na heshima pengine anakupa shikamoo. Owa tu baada ya mwezi mmoja anakuwa yeye ndie mwenye sauti na hapo tena ndio kafunguliwa kila kitu.
     
  6. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #6
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa tamaduni za kibantu imekuwa kawaida mwanamke kuwa tegemezi katika hawa wanandoa wawili, kwahiyo mabinti wengi wanataka kuingia katika ndoa ili wapate unafuu wa maisha. Kwani wanajua kama mwanaume anaamua kuoa basi huenda atakuwa amejiweka sawa au ana shughuli ya kumwingizia kipato. Sasa basi kwa upande wa wanaume wao inapofikia suala la kuoa inakuwa ngumu kwani anajua familia itaongezeka akijua hali ngumu ya maisha.
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa tamaduni za kibantu imekuwa kawaida mwanamke kuwa tegemezi katika hawa wanandoa wawili, kwahiyo mabinti wengi wanataka kuingia katika ndoa ili wapate unafuu wa maisha. Kwani wanajua kama mwanaume anaamua kuoa basi huenda atakuwa amejiweka sawa au ana shughuli ya kumwingizia kipato. Sasa basi kwa upande wa wanaume wao inapofikia suala la kuoa inakuwa ngumu kwani anajua familia itaongezeka akijua hali ngumu ya maisha. Kwahiyo mambo yako hivyo. Vijana wengi kwa sasa wanaogopa kuingia katika ndoa, wengine wanaamua kuingia katika ndoa kwa kushinikizwa na wazazi wao.
     
  8. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #8
    Jun 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    usanii umezidi...dada zetu fresh wakati bado hamja oana...akishaingia ndani basi nyodo. alafu wengine nao wanataka kuolewa ili watoe mkosi tuu na sio ili kweli wawe wake.
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    We mbona umjichanganya mwenyewe sasa! Yaani ni kama umetoa hela kutoka kwa pochi, umeiweka kifuani kwenye sidiria halafu unaitafuta eti imeenda wapi hela yako!
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 1, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Wanawake wanaolewa kwa kuiga flani kaolewa na wao wanataka tofauti kwa wanaume.
     
  11. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #11
    Jun 1, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,721
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kuanzia hapo unaweza fanya utafiti ukapata jawabu na likawa limesaidia jamii kwa ujumla...
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,352
    Likes Received: 3,160
    Trophy Points: 280
    na waliiolewa wanatamani kurudi kwenye usingle-lady
     
  13. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #13
    Jun 1, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Hyo ilikuwa zamani siku hizi wanawake wengi hawapendi kuolewa coz hawataki kubanwa banwa.
     
  14. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #14
    Jun 1, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Fanya tena utafiti mkuu.
     
  15. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #15
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Duh! Hiyo ya kumuamkia mume shikamoo kama unamuamkia baba ngumu, lol! Eti shikamoo ...
     
  16. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #16
    Jun 1, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160

    Shikamoo Mpenzi!!
     
  17. GIB

    GIB JF-Expert Member

    #17
    Jun 1, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii ndiyo sababu
     

    Attached Files:

  18. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #18
    Jun 1, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Haiji kabisa!
     
  19. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #19
    Jun 1, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    hmmm sasa ndo kusema hatuoani?
     
  20. Sunshow

    Sunshow JF-Expert Member

    #20
    Jun 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona haueleweki!!!!!
     
Loading...