Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wengi wana mahusiano na wanaume wengi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mshume Kiyate, May 9, 2012.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    May 9, 2012
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wadau MMU.
    Asilimia 70 ya wanawake wana mahusiano ya kimapenzi zaidi wanaume watatu mpaka watano.

    Hii tabia ya wanawake kuwapanga wanaume kila mmoja na majukumu yake inazidi kukuwa kwa kasi ya ajabu.

    Mwanamke wako akikuheshimu sana basi atakuwa na mwanaume mmoja.

    Unakuta mwanamke yupo kwenye ndoa yake lakini anasema wazi siwezi kuaacha ma boyfriends zangu.
     
  2. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #2
    May 9, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,410
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Duh!Aise
     
  3. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #3
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,571
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Source please!!!!!!!!!!
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    May 9, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    And vice versa is true!!
     
  5. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #5
    May 9, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    itakuwa yeye mwenyewe tena inaonesha ni kidumu kama ni dume ndio maana yupo hivyo..
     
  6. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #6
    May 9, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    No research no right to speak.
     
  7. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kuna wanawake wana bahati eeeh....
    mimi huyo mwanaume mmoja tu nimekosa.....
    kumbe ndo maana sipati mwanaume....
    kumbe wenzangu wamejiacummuletia macontena kwa macontena bana....
    oooh poor me smile...
    nitaishia kuangalia kwa macho..loh
     
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1: we si unachagua...wenzako ni sagula sagula....
     
  9. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    so nianze kusagula sagula....
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280

    Smile.
    Tupo wadau wa kumsaidia Rejao.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    May 9, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    yule hafai ritz yule jamaa yako mke wake anamsaliti vp? nimetulia kweli mimi sitomsaliti kula denda kwenye lift
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Avaya

    Avaya Member

    #12
    May 9, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Smile umeona eeeeh wengine hatuna hata wa kusagula kumbe kunawanaolimbikiza du jamani tuachien na ss
     
  13. J

    JOJEETA Senior Member

    #13
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 163
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mh makubwa jamni,hiv mbona topic za kukandia wanawake ni nyingi hv?sasa kwa nini na nyie wanaume mnakubali kupangwa ka mafungu ya nyanya?....by da way wanume wengi pia wanawanawake wengi.
     
  14. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #14
    May 9, 2012
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Kwa sisi watafiti

    ukiandika hivi swali la kwanza ntakalo kuliza JE UNAUSHAHIDI wa ku justfy haya uliyoyanena??
    yaelekea ni maswali na majibu kwa mujibu wa halmashauri ya kichwa chako peke yako.
     
  15. n

    ngaranumbe Senior Member

    #15
    May 9, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngono ni mtihani na hata Mwinyi alisema kila mtu anapapenda; nakubaliana na huyu jamaa-usipojichunga kama wewe ni mwanaume waweza kutembea na wanawake 2 hadi 7+ kwa siku, wanawake wanatongoza wenyewe..
     
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ndio haswa maana ya .com! Lord have mercy!
     
  17. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #17
    May 9, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kwa kifupi ye mwenyewe ni victim!!!
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    May 9, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Walioolewa hawafanyi upuuzi huu?
     
  19. tomoko

    tomoko Senior Member

    #19
    May 9, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika masuala yoooooote ya mahusiano ya kimapenzi; wanawake = wanaume
     
  20. m

    mkulasabo Member

    #20
    May 9, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja hasa kwa wale wa mijini
     
Loading...