Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wengi tumebadilika kitabia kutokana na tabia za waume zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Karina, Jun 24, 2011.

  1. Karina

    Karina Member

    #1
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wanawake wa JF nafikiri mtakubaliana na mimi kuwa wanawake wengi tulioko kwenye ndoa sivyo tulivyo. Tumebadilika kutokana na tabia mbaya za waume zetu. wametusababisha tumekuwa na Gubu, Hasira, Kiburi, Dharau, Mawazo, Magonjwa, Ulevi, na hata utumiaji wa pesa hovyo kwa madai kwamba mbona yeye anapeleka kwa wanawake zake huko nje let me enjoy. Wanawke hoyeeeeeeeeeeee:israel:
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karina upo? teh! kweli bwana, ndio maana wengi wenu siku hzi hata bangi na sigara mnavuta teh! Mfano ni whitiney hounston!
     
  3. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Kwanini usibadilike kitabia wakati umekubali ndoa!!

    hayo yote uliyosema hapo ni matokeo ya ndoa yenye misukosuko

    nadhani hujachelewa kamuone mtaalam, au omba ushauri utabadilika tu na kuwa na Tabia mbaya tena. unaweza kumsaidia na yeye akabadilika pia so. si kweli ni matatizo ambayo yana hitaji solution ya haraka.

    pole sana, ila si wote wanabadilika tabia kwa maovu....unaweza ukabadilika kwa mazuri pia. kama kwenda kusali,kurudi mapema,na mengineyo

    seriously kamuone mtaalaam wa saikolojia au kiongozi wa dini,

    pole sana.
     
  4. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,051
    Likes Received: 14,272
    Trophy Points: 280
    sio wote
    wazuri wapo pia still
     
  5. Karina

    Karina Member

    #5
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Gagurito usicheke haya mambo yanatia hasira sana. mtu unaishi as if .......
     
  6. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #6
    Jun 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sasa hayo mabadiliko na matumizi ya vilevi etc unaemkomoa ni nani???
     
  7. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe 100% ,kuna wakati unafika unajitazama na kuona kabisa sio wewe na hii haimanishi kwamba ni wabaya kama Boss anavosema laiti kama tungepewa mioyo kama yao ndoa nyingi zisingekuwepo.

    kudharauliwa,kukandamizwa na mateso mengi wanayopitia wamama(wanavumilia sana) huwageuza na kuwa tofauti kabisa
    .
     
  8. Karina

    Karina Member

    #8
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    But who is the sourse????? umenitoa kwetu sikuhi kuongea mwenyewe kama chizi wala kumuwazia mwingine mabaya but now.........woh!!!!!! nitapiga keleuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  9. Keren_Happuch

    Keren_Happuch JF-Expert Member

    #9
    Jun 24, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 1,880
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nafikiri kufanya hayo yote wala sio solution! Ni bora ukatafuta mbinu mbadala ya kumbadilisha mume wako na kuiponya ndoa yako! Kumkomoa mume wako ni sawa na kujikomoa mwenywe!
     
  10. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #10
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Usikubali mtu yoyote akubadilishe who you really are..., Unless its for the Better...
    "Two Wrongs dont make it Right"
     
  11. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #11
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Usinikumbushe jana usiku mume na mke wanagombana mama amekuwa kama mwehu kabisa anamwambia mumewe kila siku kuchelewa huna jumatatu wala weekend,halafu na huo umalaya kila siku wanawake tofauti akawa anamtajia mpaka na wanawake anaotembea nao..........wana watoto wakubwa ikabidi waingilie kutuliza mama anawaambia wanawe niacheni nimechoka jamani.

     
  12. Karina

    Karina Member

    #12
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Karen hivi vitu vinakuja vyenyewe automatic unashangaa hutamani kumjibu vizuri cos kakujia asubuhi hutamani hata kuongea cos akifungua mdomo wake ni pombe tupu na maneno ya kuudhu. so vitu vyote hivyo unashangaa unavifanya japo hukulelewa hivyo
     
  13. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    VOR unapokuwa kwenye shida kuna wakati unaona giza kabisa .........i have been there ...i have done that..... lakini yote mapito jitahidi sana kutafuta ushauri kwa watu wenye busara bila kusahau kusali sana.

     
  14. Karina

    Karina Member

    #14
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Utatabasamu na kucheka na mtu ambaye anakunyanyasa?? so mpaka hapo tu umeshaishi vile ambayo reality hukuwa hivyo
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi kweli mtu anaweza kukubadilisha tabia???
    Au unabadilika mwenyewe kutokana na
    Mazingira uliomo...
     
  16. Karina

    Karina Member

    #16
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sasa si ndo hayo mazingira ya ndoa?? ambayo wanaume ndo wanayasababisha
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,585
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Dah, na wewe wameishakubadilisha? Mbadilishe na yeye.
     
  18. Karina

    Karina Member

    #18
    Jun 24, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanaume!!1 Wanaume!!!
     
  19. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #19
    Jun 24, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    ....na hili la siku hizi la kutoa line ya tigo kwaajili ya kujiexpress,
    nalo waume zenu wamewasababishia......?
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Jun 24, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Point yangu ni kwamba kuliko mtu akubadilishe uwe kituko au ukose raha, kufanya mambo yasiyofaa n.k. ni bora umuache na ujiondokee kuliko to turn into a devil,

    Ukweli ni kwamba kwenye hayo mashindano yenu hakuna Mshindi..., it all right kukasirika na kukemeana na argument za kawaida ila zile za kunywa pombe na kutoka nje ya ndoa sababu yeye ametoka ni kuvuka mipaka
     
Loading...