Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wengi ni wanafiki katika hili....!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kinyoba, Jul 4, 2011.

  1. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    habari zenu wanajamii! Kuna hili swala la mwanamke alie katika mahusiano kutongozwa halafu anaenda kumshtakia kwa mpenzi wake! Hii inaweza ikawa ni sawa, ila ninavyojua mimi ni kwamba hapo mwanamke anakua hajakupenda ndo maana ameenda kushtaki na nia hasa ni kutaka kujionyesha kuwa yeye ni muaminifu. Akikupenda kamwe hatamueleza mumewe na itabaki kuwa ni siri yake na ataliwa uroda bila taabu yoyote. Mi navyoona ukutongozwa kaa kimya ni kawaida labda mtu akutongoze kwa kukufanyia fujo na kuwa kero.
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Umejuaje? ulifanya research? kwa muda gani? Je, unaweza kutufahamisha ukubwa wa sample uliyotumia katika research yako?
     
  3. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    BAK bana ,no research no right to post!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280

    Hahahahahah lol! Mzima wewe!? Mie namshukuru Mungu niko poa kabisa :)...Lazima atujuze hitimisho hilo amelifikiaje vinginevyo litakuwa halina mshiko wa nguvu.
     
  5. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,381
    Likes Received: 490
    Trophy Points: 180
    ulikwish akupendwa nini na ukafichiwa siri na kuna mahali ambapo ulitolewa nje na siri ikabandikwa magazetini au.............................nijuavyo wanawake wengi wakitongozwa wakubali au wakatae huwa siri yao ila wale wachache ambao hawajiamini na hivyo hutafuta umaarufu wa bei poa kwa kuonyesha ya kuwa wanapiganiwa na njemba kibao.....................................................................................haya ni maono yangu hayana utafiti wa kina...............................ni vyema nikaungama hapahapa
     
  6. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #6
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me sijambo kichefuchefu tu chanisumbua, umeona eeehh kaichukulia simple tu. Me sijawah kushtaki kutongozwa ntajaza counter book. Hahahaaa
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    u r right! 100%
     
  8. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #8
    Jul 4, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naunga mkono hoja 100%.
     
  9. Ballerina

    Ballerina JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwa sisi wanawake,mwanamke aliyekamilika
    1. Kutongozwa ni kitu cha kawaida
    2. Ukishakubakli kuwa ni kawaida utakuwa na uwezo wa kukabiliana na wahusika
    3. Kwa kuwa unauwezo wa kukabiliana na hali husika,matangazo ya nini?
    4. Ila pia ikiwa unatongozwa ovyo ovyo,jiangalie upya mwenendo wako...................
    5. Inapotokea mtongozaji akawa threat (usumbufu wa mara kwa mara labda kwenye simu au kukufuata fuata physically) kwenye mahusiano yako hata baada ya kumpa misimamo yako,mi naona ni ruksa kumwambia mwenza wako.
     
  10. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    BAK unataka research? Ok siku utakayomfuma mkeo amekunjwa kama 7 na dereva taxi ndo utapata majibu yake! Anyway nimesema wanawake wengi na sio wote. Haya mashtaka huwa yanatokea pale demu anapotaka kujionyesha kuwa yeye ni muaminifu.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Labda kero zinazidi ndio maana wanashtaki.
     
  12. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmmm,wanawake bwan..........invisible species
     
  13. wahida

    wahida JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mm sijui ,, but why everytime ladys,,,,,?
     
  14. n

    nrango Senior Member

    #14
    Jul 4, 2011
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Aseme,asiseme yote sawa tu
     
  15. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Na wanajua, demu akienda kumshtaki kwa mpenzi wake, mpenzi wake atakuja silaha zote za kumkabili yule aliyemletea usumbufu na msumbufu huwa anafyata mkia hapo!!
     
  16. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #16
    Jul 5, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Na umejiuliza itakuwa vipi mumeo
    Akijua ulikuwa unamficha (dirty little secret )
    Kwa muda wate huo? ?
     
  17. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #17
    Jul 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Mimi binafsi sikubaliani na mtoa mada. Kurepoti kua umetongozwa sio unafiki wala nini. Embu fikiria ukikuta message toka kwa best friend wako anamwambia mke wako: mbona ulinikataa? hata kama inaonekana mke wako alikataa lazima utamgombeza kwa kukuficha hicho.
    1. ni MUHIMU mwanamke kumwambia mume wake akitongozwa na mtu wa karibu (eg rafiki ao ndugu, boss, mfanya kazi mwenzie etc) ili Mume ajipange vizuri na atambue kua huyo mtu wa karibu hana nia nzuri kwake.
    2. Kama mke akitongozwa ina maana bado hayumo kwenye relation, lazima aseme. Na kama alikutwa anampenda huyo mtu basi tayari alikutwa anamdanganya mume wake. Sio swala la kutongozana tena hapa.
    3. Kwa watu wengine wasio wa karibu sio lazima mke kurepoti kwa mume wake, labda kama mume ameomba hivo specificaly. vingine amalize tu mwenyewe na sababu ya kukataa isiwa"nimeolewa" coz hii inasema "ningekua sijaolewa ningekubali". akatae kwa maana ya "siwezi kukupenda wewe sababu tayari nina kila kitu ninachi hitaji kutoka kwa mwanaume".
    huo ni mtazamo wangu tu.
     
  18. s

    shalis JF-Expert Member

    #18
    Jul 5, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani wakati natongozwa na mume wangu nilimueleza nani? na iweje leo ni mueleze????
     
  19. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #19
    Jul 5, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,789
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    ACHA NGONO ZEMBE MKUU! sioni sababu ya kumtongoza dem wa rafiki yako au mtu unaemjua hata km sio rafiki yako, kuwa muaminifu na huyo ulonae.
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 5, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,057
    Likes Received: 9,748
    Trophy Points: 280
    Pole sana kwa kichefuchefu kitapotea tu muda si mrefu ujao. Bora ujikalie kimya maana huwezi jua reaction ya mwenzio, "Leo nimetongozwa na wanaume 12 :) tangu nilipotoka hapa asubuhi mpaka naingia nyumbani jioni hii." unaweza kumpa pressure bure na kupata ugonjwa wa moyo.
     
Loading...