Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wawili wafia nyumba za kulala wageni Dar es Salaam

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mshume Kiyate, Apr 16, 2011.

  1. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wanawake wawili wamefariki dunia wakiwa katika nyumba mbili tofauti za kulala wageni jijini Dar es Salaam. katika tukio la kwanza maiti ya mwanamke mmoja anaekadiriwa kuwa na umri wa miaka 25 imekutwa katika nyumba ya kulala wageni ya Mako, iliyoko Mwananyamala, chanzo cha kifo hicho bado hakijafahamika mwili wa marehemu, ulikutwa hauna nguo wala jeraha lolote. Tukio lingine maiti ya mwanamke anayekadiriwa kuwa na miaka 25. imekutwa katika nyumba ya kulala wageni ya Mti Mmoja, maeneo ya Sinza, maiti ikiwa aina nguo pembeni kulikuwa na matapishi ya mabaki ya chips na vipande vya nyama ya kuku. marehemu alifika kwenye nyumba hiyo akiwa na mwanaume.
    SOURCE: Mwananchi Aprili 16, 2011
     
  2. K

    Kacharimbe JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu hii guest si ndo kuna mwanafunzi alifia humo mapema mwaka huu?
     
  3. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    mmmh haya, wataleta mambo ya ushirikina sasa ivi....labda ni vifo tu au dozi zilizidi hatujui....tupe taarifa zaidi
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu hapana ile inaitwa Mkombani ipo maeneo ya kinondoni
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    EE Mungu ni mambo gani haya, na sisi akina mama tuchukue tahadhari sasa. La sivyo tutakwisha.
     
  6. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nini tena hiki???:spy:Hizi habari zimerudi tena!!
     
  7. m

    matullu New Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    RIP marehemu
     
  8. m

    mzambia JF-Expert Member

    #8
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 869
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kila mtu atalipwa kwa kazi yake
     
  9. b

    bitimkongwe JF-Expert Member

    #9
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 21, 2009
    Messages: 2,972
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Hii ni tabia ya serial killer, jamani wenye guest houses jaribuni kuwaangalia vyema hao wanaoingia na mabinti wenye age group hiyo (23 - 28).

    Huyo ameshaona raha na kuzoea kuua ila iko siku atakamatwa tu. Tungekuwa na psychological profilers wangeweza kurahisisha kazi hii.
     
  10. One and Only

    One and Only Senior Member

    #10
    Apr 16, 2011
    Joined: Mar 7, 2011
    Messages: 162
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    jamani mbona hivi vifo vya wadada kwenye ma guest house vinatisha, not again, RIP in peace marehemu, something must be done about this
     
  11. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #11
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    I'm very sorry for what is happening nowadays but let me say that 'we are harvesting what we sow',tubadilike!
     
  12. U

    Uswe JF-Expert Member

    #12
    Apr 17, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,190
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh kama alikua anachakachuliwa kuRIP inakuwa ngumu jombaa
     
  13. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #13
    Apr 17, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,913
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Unaanza kuhukumu, sikuungi mkono? Mauti yaweza kukuta mahali popote wakati wowote.
     
  14. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #14
    Apr 17, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Inaelekea kuna SERIAL KILLER anawalenga hawa wasichana wa umri huo.....watch out you she25s
     
Loading...