Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake waweka kikwazo uchaguzi wa mayor arusha

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by BLUE BALAA, Dec 15, 2010.

  1. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    TAMISEMI Imetoa maagizo Wakurugenzi, Mayors, Wenyeviti wa halamashauri na wakuu wa idara wakae vikae mnamo tarehe 17/12/2010 kwa ajili ya utambulisho na kuanza mipango ya maendeleo.

    Ila wanawake wa Mkoa wa Arusha wameweka kikwzo katika uchaguzi wa Mayor kufuatia kuchakachuliwa kwa jina la mwenzao katika ubunge wa viti maalumu. Mwenzao alishinda lakini kama ilivyo ada jina lake likachachuliwa na kuwekwa la mgombea mwingine ambae yuko karibu na waheshimiwa sana.

    Source - TAMISEMI
     
  2. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Mkuu iweke vizuri haijaeleweka!
     
Loading...