Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake watishia kuwachape wanaume viboko!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by herimimi, Mar 1, 2012.

  1. h

    herimimi Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii imetokea huko Ukonga maeneo ya Moshi bar wakati wa msiba wa mama mmoja aliyekuwa ametelekezwa na mumewe kufariki. baada ya maiti yake kuwasili nyumbani toka hospitali kwa ajili ya taratibu za mazishi, wamama walichachamaa dhidi ya wanaume na kuamua kusimamia shughuli zote eti kwa vile mme alimtelekeza marehemu. wamama hao walitishia kumpiga viboko mwanaume yeyote ambaye angewazuia kutekeleza dhamira yao. ilibidi wanaume wakae kando wamama wasimamie kwa kutii amri. wamama walibeba jeneza katika hatua zote hadi kupeleka mwili airport.
    hili ni funzo kwa wanaotelekeza familia zao.nawasilisha.
     
  2. NusuMutu

    NusuMutu JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 423
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli 'wakiwezeshwa,wanaweza..'
     
  3. OLESAIDIMU

    OLESAIDIMU JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 19,206
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Kuwachapa viboko watoto wa wanawake wenzao...........tumekuelewa muwasilishaji
    Wababa tukae chonjo they are no longer "sleeping giants"
     
  4. e

    egbert44 JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 17, 2006
    Messages: 344
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    very simply driven!!
     
  5. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Hapa wamewezeshwa nini, tuseme?
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    NEVER NEVER NEVER and NEVER AGAIN!:yawn:
     
Loading...