Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake watengeni mashoga waache tabia yao chafu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nitonye, Jan 28, 2012.

  1. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wanawake mimi nawaheshimu sana lakini katika mnanikasirisha sana. Wanaume wanaojihusisha na matendo ya kishoga mara nyingi marafiki zao ni wanawake hawa wanakao nao na hivyo kuwapelekea na wao kujiona wanawake, huwezi kukuta shoga yupo kijiwe kimoja na wanaume kamili huyu utamkuta yuko kwa wanawake. Hivi mnaaonaje na nyie mkawafukuza kila wanapowafuata ili waache hii tabia?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Acha watu wawe. . .

    Kwasababu wewe unawachukia haina maana kila mtu ana hisia kama zako, wala haina maana watabadilika.

    Hating is BAD!!
     
  3. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hapana hawa watu wanachefua yaani kuzidi kuwalealea ndo maana wanazidi kuwa wengi. Habari yako lakini
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hata wanaume mnaojifanya wanaume baadhi yenu mna/wana chefua vile vile na hamna anaewatenga. Hauna haja ya kuwakubali, wewe waache tu waishi maisha yao.

    Fresh kabisa. . . Kwako?
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kweli sijui wanasiri gani hao na wanawake.
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tena Hawa mashoga nibasi tuu tabia zao lakini wanakua na roho nzuri sana.
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wanajiona Kama wanawake wenzetu.
     
  8. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mi mzima ingawa kahoma kalikuwa kanaleta matatizo. Ujue hawa wakiachwa waendelee jamii yote itaharibika
     
  9. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Muwafukuze wasikae na nyinyi tuone kama wataendelea kuwa hivyo
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Iharibike mara ngapi? Hata wakipotea wote leo bado jamii itakua imeharibika.

    Ohhh pole. Feeling any better?
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    No comment, hadi jumanne ijayo.
    Kuna kitu nachunguza kuhusu hili.
     
  12. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Nyie wanaume mngeacha kuwatumia si wasingekuwepo labda?! Mbona unatusukumizia tatizo?
     
  13. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Konnie naomba uje na majibu ya utafiti wako ili uone jambo linavyochefua
     
  14. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Now i'm feeling better. Lakini mimi naona tusiendelee kuicha ikazidi kuharibika
     
  15. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli mara nyingi wanakuwa watu wa watu.
     
  16. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Wakiona jamii imewakataa hawatawafuata wanaume tena lakini wao wanaona nyie ndio kimbilio lao
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi waambie wanaume wenzako wawanyime huduma.
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Ntonye ushawahi kaa na mshoga akakueleza alianzaje..ukiacha yule wa jf
     
  19. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #19
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nikiwajua hao mashoga blv me hawezi kukaa na mimi popote.
     
  20. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #20
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Hawa wakiisha acha hii tabia ni mwanaume gani atawafuata ujue mwanaume ni sawa na fisi anaenda pale aonapo mzoga asipo uona anaenda zake, sasa waache kwanza wao na nyie mkisaidia katika kuwafukuza kwenye vijiwe vyenu
     
Loading...