Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

'Wanawake wasomi wanatoka nje zaidi ya wanaume...'

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by omujubi, May 21, 2012.

  1. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Salaamu wanajamvi,

    Nami nikaona sio vibaya leo kukatiza kwenye jukwaa hili. Na hii ni juu ya wenzetu wadada na wamaa walioenda shule tukitarajia ingesaidia kuimarisha familia na mahusiano yao.

    Wameenda shule. Wana kazi zenye hadhi kubwa na mara nyingi wakiendesha magari ya kisasa. Lakini nyuma ya pazia la haya yote, wanawake waliosoma wanajihusisha na udanganyifu kwenye mapenzi (mahusiano) zaidi ya wenzao wasio elimika, kulingana na takwimu mpya zilizopatikana.

    My take:
    Mazingira ya wenzetu hawa yanafanana sana na hapa Tanzania na nashawishika kuamini kuwa huenda hali hapa kwetu ikawa ni zaidi hawa wenzetu, wote tunajua hilo. Sijui ni sababu ya teknolojia au umasikini! Kuna mwenye mawazo zaidi au tofauti?

    hj.jpg

    Source: 'Educated women more promiscuous than men'
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    udanganyifu wa mapenzi haujalishi elimu.............
     
  3. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sometimes yes sometimes no!!!
     
  4. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 202
    Trophy Points: 60
    Omojubi huitaji research n all that, tembelea vio vyetu tu vya hapa town ifm,cbe, ustawi,udsm then followup on gals, utatamani utapwike:A S embarassed::A S embarassed:
     
  5. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    I don't believe it, nasita kubaliana na hizo survey zao hata siku moja :biggrin:
     
  6. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Kati ya walio respond katika hilo mmoja anasema hihi: “It is like you are telling someone down in the village not to send their daughters to school because they will be promiscuous,”
    Rafiki yangu mmoja taxi driver anayepafahamu vizuri UDSM juzi alinieleza madhila aliyokumbana nayo kule 'Yombo', kwa hakika tungelijua/kusikia hilo tungeshawishika kusema hivyo pia. Inachanganya hasa!
     
  7. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    mimi ninachojua wanawake wasomi wanaongoza kwa kunyanyasa waume zao.hasaa pale anapokuwa na kazi nzuri zaidi ya baba.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Confidence, Confidence, confidence!

    Ila si wote, kuna wale wenzetu wa mafiga matatu sijui elimu yao inaangukia wapi kwenye utafiti huu.
     
  9. taffu69

    taffu69 JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,090
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 135
    Hakuna kunyanyaswa kubaya kama mwanaume kunyimwa unyumba na mkewe kwa visingizio tofauti lakini kikubwa ikiwa ni kujifanya kuwa busy kazini na uchovu kutokana na kazi. Hata pale mwanaume anapopewa unyumba hapewi kwa kiwango kinachotakiwa zaidi ya kukojoleshwa kimoja kama vile anapigishwa nyeto.
     
  10. jamiif

    jamiif JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 2,417
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    inferiority complex ndio inachanganya wanaume waliooa wanawake wenye elimu zao...unajua mwanamke akimpenda kweli mumewe hatajali suala la elimu yake, hapo huwa na mapenzi tu kwani angejali elimu yake hata asingekuwa tayari kuolewa na mwanaume ambaye hajamfikia kielimu. Pia wanaume wenyewe mnakuwa mnajistukia kuwa mkeo anakunyanyasa kutokana na alimu yake na kazi yake, hapo utakuta mwanaume anaanza kumtibua mkewe kwa visa mbalimbali, sasa hapo mke akijaribu kumrekebisha anaanza kusema ananyanyaswa kisa hana elimu kama ya mkewe...hii iko 50/50 kwani kuna ambao kiukweli wananyanyasa waume zao kwa sababu ya elimu ila sio wote jamani tuwekane sawa hapa.
     
  11. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi naona huo utafiti uko sawa sawa kabisa. mwanamke akielimika, obvious anakuwa na exposure ya kutosha. Huko ndiko anakokutana na vidume kibao.
    Mfano halisi wewe Kongosho; imagine ungekuwa huna shule hata kidogo na uelewa wa haya mambo ya internet, ungemfahamu Rejao, Asprin, EMT, Bishanga na klorokwini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi naunga mkono huu utafiti. Usomi unampelekea mwanamke kuajiriwa ofisini na ofisini hakuna asiejua kwamba ndio transit za kuelekea gesti hauzi. Haya tunayoyaona ofisini usizani ni maigizo bana ndio hali halisi yenyewe
     
  13. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwanini umetumia picha za watu weusi tuu!!! au hii haiplai kwa mzungu?
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    He he he he, na kweli.
    Ndo maana nikasema confidence ya kujaribu ni kubwa hasa tujiwa kwenye semina ngurdoto.

    Afu kwenye hii list kasaulika mmoja, anyway!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    maana study imefanyika East Africa (Uganda) ambako wakaazi wake wengi ni weusi mkuu
     
  16. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ezan, kwani shetani huwa anakuwa wa rangi gani?

    ndo ujue hawa wenzetu wametutawala sana hasa kifikra.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Tutafika

    Tutafika JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2009
    Messages: 1,384
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 160
    Mbona wote hawa ni majina ya mtu mmoja!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo unamaanisha mtu kama Preta kuwafahamu hawa Members kunamaanisha kwamba ni rahisi sana kujirusha nao? Acha fikra potofu haya mambo yanategemeana sana na Tabia ya Mtu kuna vijitu havina exposure yeyote lakini vina cheat sana na ma-Houseboy na wauza magenge.
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ngono haina formula...huko kwenye vyuo vya wasomi au makazini ngona imejaa na pia ukipita uswahilini kwa wale ambao hawajaenda shule na hawana kazi wanangonoana nje nje....ile kitu haitaji msomi mlevi kipofu wala kilema....
     
  20. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Takwimu za wanaume hapo ziko wapi?
     
Loading...