Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wasikuhizi!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Jul 27, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Hivi jamani ni utandawazi au maisha magumu???

    Mimi sielewi nini kinatokea kwa wadada waleo sijui nimaendeleo??au njaa zanmani ulikuwa ukiwa na demu unaweza kupatakiburudisho zaidi ya x6 hivi unaona aibu unampa pesa!!! lakini wasiku hizi ukibahatika ajakudai sehemu ya tukio basi ujue next time uende na hela vinginevyo uhusiano wenu utakufa nakama utakuwa unampigia simu utaona haipokelewi!!!Hata kama anafanyakazi tabia nihilehile je nini wajameni???:fear::noidea:
     
  2. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee unaokota vimeo sana.....duh pole..........LOL. Yaani nimecheka sana. Unavyolalamika!!!!!!!!!!
     
  3. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mtaka cha uvunguni sharti ainame...vumilia hvo hvo tu broda..!!by the way, mkopo huwa hupewi?
     
  4. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #4
    Jul 27, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Umekutana na ambao wako kibiashara zaidi!..Pole!!
     
  5. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sasa unalipia nini kinachofaa kulipiwa? kama kilishavurugwa kama majaruba ya mpunga!
     
  6. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wako kibiashara zaidi
     
  7. Mama Brian

    Mama Brian JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 7, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nakuunga mkono Da Womenizer nadhani mwenzetu huwa anabahati mbaya ya kukutana na wanawake ambao bado wana fikra potofu kwamba kila kitu ni lazima mwanaume akufanyie wakati sivyo.
     
  8. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    sa km unaenda kwa mwajuma mapoda anayeishi magomeni aliacha shule form 2b then ana watoto watatu wasiokuwa na baba unategemea nini?????
    au unaenda kwa mdada duu anayedrim good life na mwanaume kwake ni km MOVABLE ATM wat do u xpct?
    ukiwa makini utapata decents ambao awatataka ata sh kumi kwako cz she z nt for sell.
    pia chek venue unazoopolea...km waenda opoa jakies,q bar,jollie wat do u thk?thou sjasema ukiopolea kansani utakuwa safe na zana i apana.
    b carefull na iyo indvidual unayoiface.
     
  9. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mzee siyo nimekutana na vimeo wala unajua unapokuwa na wenziyo katika sehemu za kazi vijiweni katika mabaa unakutana namambo mengi naunasikiliza mengi unakuta jamaa anasema mhn yule demu mimi hapa ofisini kanichenjia unauliza kulikoni?ahaa unajua alikuwa mshikaji tukitoka tunakaa brkpoint tunasubiri foleni iishe lakini sasa nikimwambia mbona utaki kuongozana namimi pia...anasema yeye ataishi kwa bia???!!!!
    sasa akagundua akumpa mshiko!!!,siyo mmoja wengi unakuwanaye kiurafiki kila mda unavyokwenda akiona aibu kukwambia unaona anakukimbia!!kiaina mbona wengine wanadai kabisa mshiko??wewe una bahati!!!
     
  10. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #10
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,642
    Likes Received: 2,821
    Trophy Points: 280
    Hii ni kweli na majority wao ndio wapo hivyo. Mbaya zaidi unaweza kuwa na mwanamke ana kipato kukuzidi lakini hadi mambo madogodogo atataka wewe ndio uingie gharama! Hili ni tatizo!
     
  11. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Kuchunwa muhimu mjini.....Hivi unapoona mdada anavaa Gucci, Prada, Dolce & Gabanna na kadhalika na kadhalika unadhani kaviokota? Unataka uwe unamvua hizo nguo bure bure tu? Usione vinaelea, vimeundwa na vitu vizuri ni gharama!!
     
  12. Masaki

    Masaki JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,464
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ndivyo walivyolelewa! Hukumbuki enzi za utoto dada yako akikosea kitu anaambiwa ''wewe kwa tabia hiyo hata kwa mumeo utaachika wewe''. Walilelewa kwa maandalizi ya kutegemea wanaume!
     
  13. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe umenena
     
  14. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    nimecheka sana hii topiki pole kwa yanayokukuta huo ndio mji na kuonga ni sehemu ya maisha ya mwanaume wala usilie ndugu yangu jaribu kuangalia Jogoo akiwa anatafuta mbunye anakuta chakula anaita kuku aje ale halafu anaomba mzigo hiyo ni nature

    tafuta mademu waliotulia kidogo huko maeneo yako utaokota mizoga bure siku utaombwa mpaka hela ya jeneza akipatwa na msiba
     
  15. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2010
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Mkuu unajua siku hizi wengi wanawekeza kwenye miili yao, ukiitumia wanategemea return. Wapo wengine very hypocritical unaweza ona hawakudai kumbe wanakupigia hesabu ya mbali, muhimu ni kwamba make sure you get what you pay for, not more than what you pay for.
     
  16. Salha

    Salha Senior Member

    #16
    Jul 28, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh! hapo kwenye red umenichekesha kweli
     
  17. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2010
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    -Mwanamke hahongwi nyumba; anahongwa gari ili aendelee kukutegemea na asikuache

    -Na ndio sababu wanawake wasomi, wenye maisha yao huwa hawaolewi kwani sio tegemezi
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mkuu, zamani hatukujua hata umuhimu wa rasilimali zetu ikiwemo madini..waliotuhamsha tukajua kuwa madini ni mali, ndio hao sasa tunawalalamikia kuwa wanatumalizia utajiri wetu. Baadhi ya wanawake wameharikiwa na kuwa wanaopenda sana pesa/mali kuliko mtu kutokana na tabia za baadhi ya wanaume ambao kuhonga kwao si jambo la ajabu..pengine hata akikutana nae kwa siku ya kwanza tu atataka kujua kama kwao anashida zozote, hata kama akiambiwa hakuna shida, atatoa tu fungu akisema .."hii shika mkononi tu utapata kwa kuitumia"". Sehemu kama hiyo ukipita mwanaume unayejali utu au mchumi usiejua kuhonga, utataabika sana ki mabaga fresh...utaona kama mwili wa huyo mwanaumke upo kibiashara zaidi...
     
Loading...