Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wapo wengi kuliko wanaume ndio maana....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Adam waTZ, Jul 18, 2011.

  1. A

    Adam waTZ Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Takwimu zinaonyesha kuwa wanawake ni wengi kuliko wanaume duniani kote ndio maana wanaume wengine wanaoa wakee wengi na wengine wanaoa mmoja lakini nje pia wanatoka ili haki itendeke kwa wote, sasa kila mwanaume akiwa na mke mmoja na nje ya ndoa hawatoki nje inamaana wanawake wengine watakosa wanaume hata wakufanya nao mapenzi tu na huku wengine wakifurahia mapenzi je ni haki? Ndio maana ushindani kwa wanawake kuolewa unaongezeka siku hadi siku na wanandoa wanafanyiwa visa ili waachane na wengine wafaidi so ladies be carefully ukimpata wako assume mko vitani.
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,173
    Likes Received: 16,145
    Trophy Points: 280
    Hivi ni nani aliwahesabugi hao wanawake? Na wako wengi kiasi gani? Kuna mtu ana namba za idadi yao? Au ndo yaleyale tu kubashiri....?
     
  3. A

    Adam waTZ Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni takwimu za dunia kupitia sensa zinazofanywa na kila nchi kwani huwa wanauliza jinsia pindi unapo hesabiwa,ww nyani vipi hujawahi hesabiwa nini? Hukimbilia porini au,ama kabila lenu ni mwiko kuhesabiwa?
     
Loading...