Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wapendelea zaidi kujifungua kwa kisu than natural way?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Calnde, Mar 15, 2012.

  1. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna habari kuwa kwa sasa wanawake wengi wanapenda kujifungua kwa operation 'kisu' kuliko natural way. Sababu ni kwamba baada ya kujifungua mambo hayarudi sawa as before! Wakuu, kuna ukweli hapa?

    Fact.
    Arusha, St Thomas hospital wanasifika kwa kuzalisha kwa kisu. The reason they recommend its because they make a lot of money. Im told of a doctor there who persuade pregnant women to undergo operation. Anawaambi kwanza wataendelea kuwa kama kawaida na atawakwangua mafuta yote tumboni so that they remain slim!
     
  2. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Aka mungu anistiri na kisu napenda nizae kawaida ndio raha ya kua mama na unajua uchugu unakuwaje uzuri baadae.
     
  3. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wale wa mtandao ule wa ki beetle wanapendelea kisu.
     
  4. k

    kiparah JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,176
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ule MTANDAO WA SIMU ndo unawatia woga!
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Hapo kuna mambo mawili
    1.Inawezekana hiyo uliyosema
    2.Ukitumia bito kujiexpres hauwezi jifungua normal easily so wanahofia kuchambwa na manesi!!
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Sababu za kupasuliwa:-
    1. kuna sababu mbali mbali kitabibu siwezi elezea zote hapa.
    2. Uoga uliopitiliza kiasi cha mtu kushindwa kuzaa natural
    3. Kukwepa aibu ya matumizi ya kimtandao
    4. Kwenda na wakati, hasa kwa ajili ya kutunza shamba la bibi lisiharibiwe.

    Ila ni ukweli, kisu ni hasara, mambo haya wezi kuwa kama zamani. Ni kama ufa usiozibika.
     
  7. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ukweli ni mtandao tuu ndo unawatisha but natural ni natural tuu,
    nisawa nakupenda masabuli ya kichina!
     
  8. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuu ya nne niuongo mkubwa sana, huu ndo uzushi na ukweli ni kuwa akishajifumgua kunakuwa zaidi ya mwanzo!
     
  9. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Beetle ndo nini tena?
     
  10. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    dah, mnataka kusema kama mtu unapenda mambo ya mtandao huwezijifungua normal?
     
  11. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Watu wanaexperience!
     
  12. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kAMA UNATAKA KUJIFUNGUA KWA KISU NENDA SERIAN HOSP FULL KUCHINJANA ST. THOMAS UNAWASINGIZIA TU WAKO VIZURI NDIO MAANA WENGI WANAPAPENA
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kwa nionavyo mimi ni bora huko kwahala kuwe na mabadiliko kuliko kuliona zipu kwenye tumbo. Mishono mengine hutuna kama pakacha liliofumwa kiasi kuwa kunashusha hamu.
     
  14. H

    Haika JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Navyojua mie, wamama wengi siku hizi kwa sababu ya lifestyle mifupa ya nyonga haifunguki vizuri, pia watoto wananzaliwa wakubwa kwa sababu hakuna masharti ya diet ya wanawake tena. Ila swala shamba la bibi hakuna kinachochakaza kama sex, kwa hio wote mlioanza inabidi muanze na mazoezi maarufu ya misuli husika, uzazi unasingiziwa tu. Hayo mengine maybe sina uhakika, ila daktari anaekubali kumpasua mama kwa sababu za kicosmetic tu inabidi afungiwe.
     
  15. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Siwasingizii. Its fact
     
  16. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kisu si kina limit yake?
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kujifungua kawaida ni kama kujifunga bomu aisee nyie oneni tu mtoto mnaishia kubeba.
     
  18. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo wewe shosti unapendelea zaidi kisu?
     
  19. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #19
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    mi sijui bwana
    mwakani nitawaambia
     
  20. Calnde

    Calnde JF-Expert Member

    #20
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mwakani ndo unategemea mambo yatakuwa yamerekebika eenh?
     
Loading...