Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanavutiwa na 'details' gani za suti za wanaume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mzee Mwanakijiji, Mar 5, 2012.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Mara nyingi wanaume tunapoangalia mwanamke alivyovaa tunajumlisha siyo tu anavyoonekana au nguo ilivyomkaa bali pia nguo yenyewe ilivyokatwa, urembo na nakshi mbalimbali n.k Tunapoangalia vazi la mwanamke kumbe tunaangalia zaidi ya kumkaa bali hata imetengenezwaje n.k Kwa upande wa wanawake mavazi kama suti ya mwanamme inamvutia kitu gani hasa mwanamke?


    Yaani ukiondoa jinsi suti inavyomkaa mtu ni vitu gani vingine ambavyo mwanamke anaweza akasema moyoni suti ile ni nzuri kwa mtu wake au mtu fulani kuliko suti fulani kwa mtu mwingine? Tusaidieni!

    [​IMG]
    Actor Blair Underwood has created a line of men’s tailored clothing for K&G Fashion Superstore.
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Duh! Wangu hajawahi kuvaa suti.
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Heheheheeee mzee unataka kwenda Macy's kununua suti nini? Manake hii mida ya tax returns huwaga kuna mambo sana.
     
  4. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Husney, mi sijaelewa swali vizuri, naomba unifafanulie tafadhali...
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mhhhhh.....haya......lol
     
  6. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhhh!
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sixparts za mr.wangu zimekaa vizuri mpaka huwa namtamani ndani ya suti
     
  8. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ngoja nifuatilie fuatilie huu uzi ili nianze mchakato wa kuachana na jeans!!

    Naomba Mungu tu wasijekunichanganya kwa kuingiza mambo ya rangi.....!!

    Babu DC!!
     
  9. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    aisee wamefungua a new "Suit Warehouse" hapa sasa kuna promotion inaendelea na yule jamaa amesema kuwa "you gonna like it, I guarantee it" sasa nataka nipick up the offer. Tatizo ni kuwa marra nyingi suti nimekuwa nikiangalia rangi, jina n.k Lakini shemeji yenu kaja kaniambia "suti siyo suti tu kuna details zinaangaliwa". Sasa nimemuuliza aniambie kagoma kabisa kasema niende kuchagua au ataenda kunichagulia kwa sababu yeye kama mwanamke hata suti yangu ifanane na nyingine!


    Ndio imebidi niulize - wanawake mnaangalia suti za namna gani za wanaume na hapa nazungumzia suti suti!
     
  10. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    useme suti ya mr ina vitu gani vinakuvutia ukiacha namna inavyomfit. Waweza elezea material yake, rangi, muundo wa kola, vifungo etc.
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ngumu kuamini.
     
  12. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Nina wasi wasi kwamba hapa mkuu kuna uwezekano wa kuuvaa mkenge...Wanawake wa JF kweli wanaweza ku-hit tastes za mama? Au una-assume tastes za wanawake kwa suits ni general!!!!


    Kwa nini usimwache akachagua kwanza??

    Babu DC!!
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    ina maana hata siku ya harusi alivaa nini?kanzu?
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Hus,

    Utaelezea suit ya Mr wako au ya kila mwanamume?

    Hapo ndipo nimeachwa hewani!!

    Babu DC!!
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    Tatizo la Mwanakijiji ni mafumbo meengi
    unaweza kukuta sio suti tunayoifikiria lol
     
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Wanawake huwa wanavutiwa na makalio ya mwanamme zaidi. Hii inatokana na research na si kukurupuka.
     
  17. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hata akienda harusini havai suti, kazini havai suti. Suti tunawaona nazo majirani tu. Lol.
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    ya mr ila kama kuna mtu nimeipenda suti yake nayo naweza elezea. Nafikiri mmkijiji anataka hivyo.
     
  19. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,312
    Trophy Points: 280
    mlipofunga ndoa je?alivaaje siku yenu ya harusi?
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hahahahaha! Acha uchokozi the boss.
     
Loading...