Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanatangaza sehemu gani ya mwili wakati huu?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Nov 1, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Jana nilikuwa napitia kidogo kwenye akaunti yangu ya FB ambayo nimeifanya yatima siku hizi. Katika pita pita zangu nikagundua kitu kimoja, picha nyingi za wanawake zinazopostiwa siku hizi zinaonyesha sehemu za kifua (Matiti/Manyonyo....you name them) na nyingine zinaonyesha Makalio/Masaburi/ you name them.Nikapata tabu kidogo maana najua kulikuwa na wakati they were putting picha za sura, wakaja za nywele, wakaja za miguu na kadhalika. sasa nauliza tu jamani....... which part of their bodies so they promote siku hizi?
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Boobs and Booty :]
     
  3. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    rudi fb ukawaulize uliowaona
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,960
    Trophy Points: 280
    i will be back.
     
  5. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Manido ndo yapo kwenye chati kwa sasa...MUULIZE HATA THEA WA MAIGIZO
     
  6. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nauliza hapa kwakuwa watu wanaweza kutafakari na kutoa majibu ya kina. Kule si unajua ukiwauliza instead of answering according to swali wao wanaanza kuandika HATERS sijui nini...................Hahahahaaa sijui hili neno limeishia wapi siku hizi
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    BB or B Square
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ingekuwa vizuri ungewauliza hao wanaopost hizo picha bila shaka wangekuwa na majibu mazuri zaidi kuliko sisi ambao hatuja ziona.
     
  9. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #9
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hebu post nawewe picha yenye manyoynyo tuone ya kwako yamekaaaje ndiyo tutakujibu.
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Mwanaume ana kifua tu hana manyonyo bhana
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hapana naomba nisikubaliane na wewe, 75% ya members wa JF aidha waliwahi kuwa FB au wako FB na wanajua sana kinachoendelea huko so mi sipendi sana watu wanafiki wanaojifanya hawajui wakati wanajua
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Nov 1, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Inategemea ni watu wa Sampuli ipi wataka kuvutia...
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Alaa kumbe, so kimsingi ndani ya nafsi zao wanataka kuwavutia watu fulani eeh? Umeongea jambo la maana sana we binti
     
  14. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kizazi cha dot.com kazi kweikweli
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa mimi napenda sana ****** au MAKALIO YAWE MAKUBWA kwani huwa napenda kuyatumia sana hata kama MATITI YAKE YATAKUWA YANGA (YANGA=NDALA)......KUCHIMBA DAWA AU KUTOBOA MFUKO WA MBOLEA KWENDA MBELE.....NA AKINA DADA WENGI SIKU HIZI HASA MASISTA DU WANAPENDA KUFANYWA SAMAKI SANA SIJUI KWANINI JAMANI.
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Haaaa! Ngoja
    nipige chibuku kwanza
    i will be back!!!
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 148
    Trophy Points: 160
    matiti yao pamoja na makalio. Nalog off
     
  18. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Biashara matangazo. Picha za matangazo lazima zivutie wateja. Huwezi ukaonyesha picha ya kwapa katika matangazo ya biashara hii.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Dah no coment hapo
     
  20. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    ebu mpm bebii akupe darasa mkuu
     
Loading...