Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake Wanapote Mazingira Tatanishi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Muke Ya Muzungu, May 31, 2012.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    ONYO:
    Wadada wenzangu desperate, tafadhalini muwe waangalifu sana. MANGE KIMAVI ameweka posting feki ambayo ameandika yeye akidanganya watu kwamba ni mtu anatafuta mke. Wanawake huyu dada mwenzetu amechanganyikiwa msidanganyike kabisa. WANAWAKE WAWILI WAMESHAPOTEA HAPA MJINI NA MANGE ANAHUSISHWA. TAFADHALI MSIJIBU HIYO POSTING

    ANATAFUTA MKE.....

    Yeyote atakayetuma jina lake kwa mange atajikuta mbali sana. Tafadhalini sana muwe waangalifu mange baada ya kubakwa siku ya jumamosi amedata. TAFADHALI SAMBAZA HABARI KWA MARAFIKI NA NDUGU ZAKO. ANDIKENI KWENYE TWITTER NA FACEBOOK ZENU. Kuna kamchezo mchafu umeanza, wanawake wanatoweka ovyo hapa mjini. Isije kuwa wewe. MANGE NDIYE HUYO mwanme anayetafuta wanawake wa kitanzania. Hiyo stori amejitungia NA TAYARI ANAHUSISHWA NA KUTOWEKA WANAWAKE WAWILI HAPA MJINI
     
Loading...