Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanapenda kutangaza shida

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkwaruzo, Apr 24, 2011.

  1. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ilikuwa ni juzi tu mida ya asubuhi wakati nikiwa niko bize na kazi za hapa na pale huku nikiwa nimefungulia station ya radio ilikuwa inazungumzia mada inayohoji ivi:
    Je ni sawa kwa wanawake kutangaza shida walizonazo kwa wanaume ambao wametokea kuwa nao ndani ya muda mfupi tu.
    Kipindi kilikuwa kinaendeshwa na wanawake, hivyo kwasababu ya kujiridhisha walikubaliana kuwa ni sawa. Hivyo nami nimeonelea bora niilete hapa jamvini ili nasi tuingaliye kwa upande wetu.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Apr 24, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Shida za aina gani?Wanaeleza kwa madhumuni yapi?Hao wanaume wanakua na mahusiano gani nao??Binafsi labda siwezi kwasababu napenda kufanya mambo yangu mwenyewe ila sioni ubaya wowote kumwambia mtu aliyekua karibu nae (hata kama ni kwa muda mfupi) matatizo aliyo nayo!Kama huyo mwanaume yupo kumsikiliza tatizo liko wapi?Au ndio wanaolalamika?Kama ndio basi wasiwajengee hao wanawake mazingira ya kuwaeleza matatizo yao kama hawapo tayari kuyasikiliza!
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na siku hizi wanaume hawapendi majukumu ya kumlea mwanamke ile mbaya, ukianza kuleta vishida vyako utaachwa kwenye mataa. binafsi sioni shida kufanya hivyo ila msichana awe na shida kubwa sio oooh perfume yangu imeisha
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Apr 24, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Inategemea na level na aina ya uhusiano walionao...sipendi kuomba wala ku share shida zangu.....ila pale inaponibidi nitamwambia mtu mwanaume ninayemfahamu muda mrefu na tunayeelewana......sidhani kama wanawake wanapenda kutangaza shida bali kuzungumzia shida zao kwa lengo la kusaidiwa.....
     
  5. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #5
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,172
    Likes Received: 198
    Trophy Points: 160
    sku hz ukipata mpenz ujue ww ni buzi, anakutumia vizuri kabla ya ww kumtumia ndo mana wanajitetea kwamba hamna shida kutangaza shida..me don like this love thing, wizi mtupu
     
  6. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #6
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 9,681
    Likes Received: 992
    Trophy Points: 280
    Mada haieleweki. Kutangaza shida au kueleza shida? Kama ni kutangaza shida ina maana kushare na watu wa nje mataizo ulonayo kuhusu partner wako. To me that depends on your personality. Some people feel relieved when they share their sad stories with anybody. For me I rarely share my marital probems with my friends. The only person that I have ever consulted is my young sister and I have three elder sisters whom I can't tell everthing. My young sister is my best friend and she always give me the best advice ever! Yaani hata kama nina hasira anajua jinsi ya kunishauri na baada ya muda na conclude the advice was superb. Otherwise siamini marafiki! Rafiki ukimwambia kitu kinageuka matangazo ya kifo. Anasubili utoe mguu tu atafute wa kumsimulia!
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Umeeleza vizuri mkuu nafikiri hii ndio yangu ya mwisho kwa leo Goodnight
     
  8. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #8
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mada iko ivi: Unatokea kumpenda mwanamke, unamuambia, mnakuwa wapenzi, ndani ya muda mfupi tu anaanza kukuelezea shida tofauti tofauti. Hakuna ubaya kusaidiana. Lakini je kuna uhalali wowote kuufanya uhusiano kuwa ndiyo tiketi ya kuelezea shida zako bila ya kujali muda wa uhusiano huo?
    Kwa upande wangu mimi naona uhusiano huu utanipunguzia imani kwa kuhisi kuwa nimekubali mapenzi ili kuwa kama kitega uchumi chake.
     
  9. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #9
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Na wanaume je???
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    mhhhhhhhhhh kumekucha
     
  11. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #11
    Apr 24, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii issue sio siasa za CCM na CDM. Shida ni sehemu ya maisha ya mwanadamu na sio miti. Wanyama nao wana zao wanapokumbana na majangili.
    Haijalishi mwanamke au mwanaume wote hutegemeana na nafasi ya kila mmoja na uzito wa mahusiano yenu. Tatizo huja pale mmoja anapotaka haja zake zitimie kwanguvu na wakati anaotaka yeye bila kujali kuna jambo la kuhitaji muda kutatua matatizo na kunakukwama.
    Hivyo suala la kumueleza mtu shida zako ni lakawaida na husaidia mtu kumuelewa mwenzie na kumuhandle vizuri lakini sio shida za lipshine, perfume, hereni e.t.c. Na kwa mtu anayeelewa maisha, anayejali, na kuamini hatoona kero kutoa msaada japo wakimawazo.
    "KUKIMBIA SIO SULUHISHO LA TATIZO"
     
  12. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #12
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na wewe unaguna sana mwisho utapata kansa ya koo! Ila najua wewe unasikiliza sana shida haijalishi kama perfumes au nini
     
  13. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #13
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    mimi kama mwanamke ni mzuri huwa
    naombea awe na shida nitakayoweza kumsaidia...

    halafu na mimi naeleza shida yangu...
    ili tusaidiane lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    wanaume shida yetu huwa moja tu lol
     
  15. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #15
    Apr 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Lol njoo kwangu natafuta wa aina hii nina shida kibao natafuta msaada
     
  16. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #16
    Apr 24, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hapo imeeleweka sasa, ile dizaini mama mgonjwa nahitajika cjui shs ngapi za hosp, cjui nn na nn hapo mna wiki mbili tu za mahusiano lakini umesushiwa matatizo debe, inabidi tu mtu ujiulize kama ckutokea ngemweleza nani haya matatizo au angeyatatua vipi?
     
  17. Mkwaruzo

    Mkwaruzo JF-Expert Member

    #17
    Apr 24, 2011
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 568
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wanaume wasiyopenda kuelezewa elezewa shida huzikwepa kwa kutanguliza za kwao japo za uongo. Utasikia "gari yangu imeharibika na inahitaji kama laki na ishirini ivi (120,000) ndiyo matengenezo yakamilike" lakini ila sidhani kama yuko mwanaume ambaye mwanzo wa mahusiano anaweza kukueleza shida zake kwa kutaka zitatuliwe na mwenza wake kwa wakati huo labda iwe ni kumtaarifu au kutaka ushauri tu.
     
  18. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #18
    Apr 24, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,082
    Likes Received: 14,339
    Trophy Points: 280
    mbona nimekuja hukusema?
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Apr 24, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Kutangaza shida.!
    Shida zangu bora nife nazo. Lol! Watu wengine kuwaambia shida zako ni kujiabisha.
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 24, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nitangazie shida zako basi nikutoe
     
Loading...