Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanapenda kudanganywa au kuambiwa ukweli?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Nov 19, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,113
    Likes Received: 5,314
    Trophy Points: 280
    Msichana unapomweleza ukweli humpati, ukimdanganya hata katika mazingira anayohisi anadanganywa utampata!

    Je, wanawake ni wa kudanganywa tuu?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Nov 19, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Inategemea sana
    halafu kuna tofauti kati ya mwanamke na msichana....
    All in all uwongo usizidi....
    Fanya mix,uwongo kidogo,na ukweli kidogo...
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ukimwambia tu ukweli mwanamke UMESHAMKOSA!...............
     
  4. GP

    GP JF-Expert Member

    #4
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sitaki-nataka nyiiiiiiingi, dah mademu bana.
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii thread ilipendeza zaidi iwe kule kwenye jukwaa letu la MMU,Huku zinaweza ingia siasa.
    Lakini mimi nina uhakika wanaopenda kudanganywa ni wanaume,yani hii nimeshuhudia mwenyewe.Ukimwambia ukweli anakuona muongo.
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Liar! Mi nilimwambia ZD ukweli na sijamkosa!
     
  7. GP

    GP JF-Expert Member

    #7
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    thibitisha.
     
  8. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #8
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fuatilia mazungumzo haya:
    DEMU:hivi geoff unanipenda au hunipendi???
    GEOFF:(anakaa kimya kidogo kwasababu anaogopa kumdanganya-hana hisia nae)
    DEMU:jamani geoff mbona hujibu?niambie unanipenda hunipendi?....sio vizuri jamani!
    GEOFF:(kimya kingi na aibu)...baadae sana anaongea''....HIVI WEWE UNAJUA MAPENZI KWELI?MBONA UNALAZIMISHA.....
    DEMU:(alimkatisha geoff kuongea akasema)!TAFADHALI DARLING,NAOMBA USEME UNANIPENDA HATA KAMA HUNIPENDI!sema tu unanipenda jamani...
    GEOFF:haya basi nakupenda.....

    kazi ipo!:D
     
  9. GP

    GP JF-Expert Member

    #9
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu ULIDANGANYIKA, si umemsikia mwenyewe hapo juu?, amekudanganya unaweza kujikuta mpwa UNASHIKA MAPEMBE tu MAZIWA WANAKAMUA WAPWA WENGINE, shtuka mpwa!!.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Just wait for a moment. Atathibitisha kwa niaba yangu. Hiyo ndiyo principle ya wawili kuwa kitu kimoja. Kinasema kinywa kimoja, kinathibitisha cha pili. Thats it for real!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280

    Hahahaha! Hapo mpwa naweza kuapa TASKA ilikuwa haijafika sehemu yake!
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Nov 19, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ukweli utabakia kuwa ukweli wanawanake kwa wasichana wanapenda kudanganywa hili lipo wazi
     
  13. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #13
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Unaweza ukawa unafanya masihara lakini mwenzio roho inaniuma sana! Ngoja atanieleza kinagaubaga. Lakini angalia kwa makini, kashanigongea senksi. Rudi kathibitishe uone.
     
  14. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #14
    Nov 19, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Xpin hadanganyiki! na niliyesema hapo juu sio yeye kwani nami nilimueleza ukweli yule aliyenidanganya ni aliyenikosa na ushindi akapata mchumba.Yeye huwa anasema ukweli eg.
    1.yeye na kaunta ni pete na kidole,yani namba 1 mimi namba 2 ni serengeti.
    2. Kazi yake ya ni ya kubeba mizigo-Na ni kweli kwani angesema anafanya kazi TRA basi ingebidi anipe ATM nidroo laki 6 kwa mwezi.

    NEED I SAY MORE?
     
  15. bht

    bht JF-Expert Member

    #15
    Nov 19, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Huyo naye alikua idioto tu...sasa angefaidika nini kuambiwa anapendwa huku akifahamu hapendwi!

    hapo wala Geof hukumdanganya, alijidanganya mwenyewe
     
  16. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #16
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    You Can Say It Again Darling. Nimekugongea senksi na hapa nakugea nyingine tatu THANKS THENKSI SENKSI!

    Now where is George Porgie for God's sake? He needs to read this valued statements from my girl. And grasp them once and for all.
     
  17. bht

    bht JF-Expert Member

    #17
    Nov 19, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    usigeneralize tafadhali...

    wanawake wengi unaweza kumdanganya na siku akigundua uongo wako ndo mwisho wa mapenzi yenu.

    kwa taarifa yako unayemdanganya na yeye huwa anakudanganya, (mnadanganyana) hapo kila mtu kuna analowinda kwa mwenzie ambalo si la kudumu.
     
  18. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #18
    Nov 19, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    NITAKU-PM SHORTLY BHT!you sound lyk a lady....!:D
     
  19. GP

    GP JF-Expert Member

    #19
    Nov 19, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    okeey mpwa, sasa nimethibitisha!!.
    Nimewagongea senks wote wawili, thanks, thanks.
    Kathibitisheni
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Nov 19, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    THATS MY BOY! Nami nimekugongea ili kudumisha mila na utamaduni wetu wapwa! Hahaha!
     
Loading...