Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wanaotoka nje ya ndoa wana dharau

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Musharaf, Aug 4, 2011.

  1. M

    Musharaf Senior Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inashangaza sana, wanaume tukitoka nje ya ndoa huwa tunarudi na nidhamu tu na zawadi kedekede nyumbani na malavidavi ya kutosha kwa mama watoto. Lakini wao wakitiwa nje basi nyodo mtindo mmoja ndani, kwanini lakini???
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hapo hata mi sielewi kabisa....ngoja kwanza nimalizie kiroba changu cha konyagi
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kama mkeo ana guts za kutoka nje nawewe mumewe ukajua kabisa kua

    anafanya hivo na ukamezea... Kuna kitu gani cha kukuheshimia hapo??
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Dharau tosha yaani hapo
     
  5. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,964
    Likes Received: 362
    Trophy Points: 180
    Karibu Jamvini mkuu umetendwa nini? Pole!
     
  6. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    hapo nakuunga mkono, yaani kabisa anajua kuwa wife anaibia nje then anataka aje na heshima! Amuheshimu vipi wakati ashajua kule kapewa vitamu zaidi yake?
    kwanza kwa nini mtoke nje ya ndoa zenu?
     
  7. M

    Musharaf Senior Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mimi nagonga sana wake za watu ndo maana najua ninachoongea. Yaani akija kwangu atamkandia mumewe kishenzi,, oooh jamaa leo nikirudi atakuwa kanuna huyo!! mara oohh jamaa najua leo atataka kupekua simu yangu na makandokando mengi tu
     
  8. M

    Musharaf Senior Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sijatendwa mkuu,, mimi ndo nawamega wake za watu kinoumer ndo maana najua. Yaani hata akipigiwa simu tu na mumewe wakati nakula mzigo,, kwanza anatoa msonyo wa kufa mtu kwamba mshikaji anasumbua, na hapo kaka nitapewa kila kitu kama sina akili nzuri
     
  9. Mulama

    Mulama JF-Expert Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,827
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umesema kweli mkuu ila duh hapa utaipata! yaani unatangaza kwenye kadamnasi unavyofisadi ndoa za wenzio?!
     
  10. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Hapo sasa...
     
  11. S

    Salimia JF-Expert Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mmmmmhh! ngoja nikanywe uji wa ulezi na ukwaju kwanza
     
  12. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Usiamin kitu aongeacho mtu kabla tu/wakati/baada tu ya kufanya ngono...

    Alafua hapa tunazungumzia mwanamke kumdharau mumewe baada ya kutoka

    sio kwa hawara wake....
     
  13. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Upo mwingi.... toka nimefuturu sijatia sunnah! lol
     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    From my experience ukitembea na wake za watu sana huwezi hata
    ku admit kwa watu let alone kujisifia......mbele za watu.......

    Unless sio kweli.............
     
  15. S

    Salimia JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 645
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wewee......nibakishie naja!!!
     
  16. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Thank you....
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    huh!! Umegeuza kibao?? Haya basi karibu...lol
     
  18. M

    Musharaf Senior Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu hapa unachoongelea wewe,,,ni ya huko kwenye real life,, lakini hapa JF tunaingia na ID tofauti ili kuweka ukweli ote kwa usalama wetu. Wewe unadhani mtaani utajitaja?? Wewe mwenyewe hapa umetuwekea picha ya Denzel na si wewe mwenyewe original. Hapa tunaongea ukweli kabisaaa, na kupata maoni ya watu wengine
     
  19. M

    Musharaf Senior Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 161
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hebu jiulize kwamba hapa JF kwa mimi kusema ukweli kabisa kwamba nagonga sana wake za watu.....what is the worst case scenario? Mtaani naweza kuuawa niki admit hill,, lakini hapa ni cyber space tunayoongea ni ya kweli na hakuna wa kutufanya kitu
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,369
    Trophy Points: 280
    kuna wake za watu hapa
    na waume zao pia wapo hapa.....
    Be carefull......
    Unaweza jikuta umechokoza watu bila kujua....
     
Loading...