Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

wanawake wanaosema NO, wamekwenda wapi siku hizi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Nov 4, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nasikia zamani (maana sikuwepo) kazi ya kutongoza na mpaka mwanamke kukukubalia ilikuwa ngumu kuliko kuomba mkopo benki siku hizi. Sina uhakika sana na sababu za wakati huo lakini inaonekana wanawake walikuwa wagumu sana kusema ndio kwa mwanaume aliyekuwa anamtokea.

    Sasa siku hizi, kuna watu wanasema "For women saying no is next to impossible nowadays" Siku hizi ni kawaida kabisa kwa wanawake kuwatongoza wanaume, ni kawaida kabisa siku hizi kwa watu kujikuta wamefanya mapenzi bila kutongozana na mengine mengi.

    Sasa maswali yangu ni kwamba,
    Imekuwaje kwa NO ya wanawake ile ya zamani?
    Kumetokea nini kwa kale ka utaratibu ka wanaume kutoka jasho kwa kumtongoza mwanamke kiasi cha kufikia hata mwaka kabla hajampata.
    .........................................................
    lets talk.....
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Dah! Mbona hivyo kijana?
    Wapo wanawake tuna misimamo ya kutosha bana.
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145

    wewe upo kundi gani?
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    sina kundi.
     
  5. m

    mab-v Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wambie labda watajilekisha maana cku izi wanaume atupati shida kutongoza mwanamke wa aina yoyote.
     
  6. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,010
    Trophy Points: 280
    siku hizi kila kitu ni wizi tuuu
     
  7. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Mazingira yamebadilika,zamani ilikuwa ni vigumu sana hkuwasiliana tofauti na sasa ambapo njia ya mawasiliano imekuwa rahisi zaidi.

    Pia zamani kulikuwa hakuna vishawishi vingi tofauti na sasa kwa mfano zawadi na hata tabaka la waliokuwa nacho na wasiokuwa nacho halikuwa kubwa tofauti na sasa,utaona kuwa mwanamke yeyote siku hizi atataka kuwa na mwanaume mwenye maisha mazuri,nyumba,gari na vitega uchumi mbalimbali wakati zamani ilikuwa tofauti,mtu alikuwa akipimwa kwa tabia njema na bidii yake katika jamii.
     
  8. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Hizo zilikuwa ni enzi za mwalimu. Kwahiyo inawezekana iliondoka na azimio la Arusha!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,326
    Likes Received: 3,127
    Trophy Points: 280
    hata zamani(na mie sikuwepo) wazazi wote(walioenda shule) walikuwa wanashika namba 1 tu darasani.
     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Najua we una msimamo mama but i was talking about hao wengine ambao hata hawaitaji kutongozwa what happened to them? Teh Teh
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahahahaaa umenikumbusha ........halafu madingi wote walikuwa wanajua kupigana sijui nani alikuwa anabondwa!
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mie mwanzo mwisho NO.
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Tufanye test tuone kama utasema NOoooooooooo? au utasema Nowwwwwwwwww!
     
  14. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Mbona nilitoa topic kuhusu hii kitu kueleza ni why Mwanaume hapati mwanamke wa kumuambia "NO" Check Link (ukipata mda wa utulivu pitia)
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    I wont miss it coz najua lecture unazotoa ni baaab kubwa kama ile uliyotoa kwenye thread ya Mr. President...........
     
  16. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kuporomoka kwa uchumi duniani ndio sababu ya yote haya!
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hebu tusaidie kidogo kujua link hiyo inakujaje?
     
  18. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    TRY ME AND FIND THE TRUTH!
    Yani nakupa complimentari jaribu uone!au tuma kijana wao atakuletea habari kamili.
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Situmi kijana wala mzee, mimi mwenyewe ili niamini kama kweli nimeshindwa ila tunakubaliana litakalotokea tunasema hapa
     
  20. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    ka utafiti kako kana ukweli mkuu ....
     
Loading...