Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Wanawake wananiogopa!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Magnificent, Apr 19, 2012.

  1. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wandugu,
    Mwanzoni wakati nikiwa sekondari(o levo) ndo tatizo lilipoanza......wanaogopa sana mazoea na mimi...sikujali sana make sikuichukulia serious.......
    Nikaja advance,bahati nzuri nilisoma boys....moja maarufu iliyopo mkoani iringa,kulikuwa na mtindo wa kuwaleta watoto wa kike kucheza disco siku za graduation.....pale washkaj wakawa wanapata videmu na kuni introduce....cha kushangaza after a period of tyme....naambiwa....ooya...shemej yako anasema anatamani akuzoee lakini anakuogopa.hata yeye anasema hajui ni kwa nini......(hapo hata mimi nina mpenzi,ambaye nae pia anawaambia washkaj kwamba ananiogopa ogopa hivi........
    Nilipofika university ndo balaa sasa,madada hawana mazoea kabisa na mimi....nilipojaribu kupeleleza,nikaamiwa wanasema huzoeleki kaka!!!
    Huwa hainiumizi hata kidogo wakuu,,,.....lakini nikipiga picha maisha yanayokuja ni kuishi na majirani....hawa viumbe sijui wanachoniogopea ni kitu gani......sometimes inaumiza kichwa kidogo lakini......
    Naogapa hata kuintroduce kabila langu kwa washkaj....make nahisi wakijua ndo hata salam sitopata tena jamani


    NB:Sina sura ya kutisha,nipo fresh tu na hata kumpata mwanadada kwangu sio taabu hata kidogo....

    Kama kuna wataalamu wa hii mambo....
    naomba anishauri kwa kina ili niishi kwa amani huku chini ya jua.....kuzoeana na hawa watu kuna umuhimu wake mjue...

    thanks wakuu........
    Nawasilisha kwa majadiliano na ushauri!!

    The Magnificient..
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Hebu tuambie unafahamu chombo cha kusafishia kinywa kiitwacho mswaki? Je unaahusiano gani na chombo hicho?
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hehehee, mkuu unatokea mkoa maarufu kwa kutoa askari nini? Maana inawezekana huna lugha inayoanza na tafadhari wewe umezoea lugha ya fanya!!! Nafikiri hapo kuna haja ya kujaribu kurekebisha lugha yako hasa, jifunze namna ya kubembeleza.
     
  4. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    teh!teh!teh!kweli Bujibuji is back!
     
  5. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Nipo smart sana mkuu,sijisifu.... sijawahi hata kuambiwa nanuk kinywa.....(hata kusikia tetesi tu)
    kwa hilo mkuu,ondoa shaka..
    Ila nimekukubali,wewe ni great thinker!!
     
  6. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160

    mkuu,nina lugha nzuri tu,,,,,,,kama ningekuwa na lugha ya uttat utata,wangekuwa washnistukia,me nahisi ni nature tu..
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ukicheki avatar ya nitonye sura yako na ile ya nitonye ipi nzuri zaidi?

    ukicheki jinsi Rais anavyotabasamu nawe unajaribujaribu kutabasamu muda mwingi au muda wote sura kama unafungua soda kwa meno?

    ukicheki lugha yako unayotumia kwa wadada ni kama jack ktk titanic au kama lusinde arumeru?

    hayo ndio maeneo makuu ma 3 yanayoondoa attention ya wadada kwa wanaume!
     
  8. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,750
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Remmy Ongala hawakumuogopa hata Mike Tyson au Samson wa Delilah. Km sio sura basi wanawake wanaogopa liSox lazima kuanzia O level, A level na Chuo mlioga bafu la jumla wanawaambia wanawake wenu
     
  9. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    Mkuu bila shaka ulisoma tosamaganga vipi? Ulikuwa pale mwaka gani??
     
  10. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hatari sana bujbuj
     
  11. JS

    JS JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Labda uko stiff in personality serious look on your face all the time husmile hucheki straight face....loosen up a little relaaaax halafu utaona mabadiliko.
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wadada wanapenda mzaha, kama wewe unaongea point tu kukua kwa uchumi, siasa za merekani huwezi wapata.

    Nadhani story zako haziwakaribishi.
     
  13. Eng. Y. Bihagaze

    Eng. Y. Bihagaze Verified User

    #13
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,474
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wewe Ni magnificent man... I mean you have more than normal .. An extravagant person.. Kuna uzaidi Wa kitu ambacho unacho.. Au kizuri sana kilichopitiliza au kibaya kilichopitiliza na kuwa kero.. Nadhani pia jibu unaweza kuwa nalo ila ukawa hutaki kukubaliana nalo.. Kwamba marafiki wako Wa karibu wanaweza Kwa vipindi tofauti kukwambia Mbona wewe uko hivi??!! Mfano " Mbona una kiherehere" "Mbona unajifanya much know". " Mbona mbishi hivi" "usijifanye huoni" Nk.. Embu. Chunguza frends zako what they talk about you nafikiri jibu utapata.. Ciao!!
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Hahahahahaha ohhh Boy ..
    Magnificent, I'm truly sorry for what your going through ..

    Probably, there is nothing wrong with you ..

    Anyway ..
    I can't stop laughing at the moment ..

    Majibu uliyopewa hapo juu Dahhh nimecheka kupita kiasi. Kama vile nasoma gazeti la sani.

    Pole sana.
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    MKURYA AKIWA ANATONGOZA:-
    Umeorewa au bado unapigapiga umaraya?
     
  16. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #16
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,858
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    Hii imenipa raha, mie naona nikusaidiE kitu kimoja, Wadada huwa wanawaogopa watu wenye wasifu ufuataO:


    1. Wachafu - wasiooga, kupiga mswaki kama mdau alivyosema hapo juu.
    2. Wasio watanashati - li mtu linavaa vaa nguo tu bila kuangalia mazingira na mahali.
    3. Mijitu Mikatili - sio miungwana wala mitulivu.
    4. Viherehere na ujuaji usiokuwa na maana, wewe unajua kila kitu?
    5. Mianaume isiyojali na kupiga piga sound kila mara.

    Wanawake ni waungwana sana I can say, most of them, wanaweza kuwa na shida nyingi, but there is something good about their judgement, sasa mzee angalia hiyo list hapo juu na UJIREKEBISHE KAMA WATAKA enjoy Maisha, UKISHAKUWA NA KILA kitu, furaha yaletwa na familia na mke MZURI, acha kushabikia UJINGA.
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,068
    Likes Received: 5,269
    Trophy Points: 280
    Umetoka na binti kwa mara ya kwanza, umebeba washkaji zako kama wanne, halafu mnataka binti awalipie... Kudadadeki.....NENO HILI KUDADADEKI LINAWAJIA KWA HISANI YA KIBAJAJI LUSINDE
     
  18. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #18
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unakaa wapi? Nataka na mimi nione kama ntakuwa naogopa kukuzoea! Teh teh!
     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....i got this feeling...!!
     
  20. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #20
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Pole sn,naungana na Kongosho hapo mwanzon,usirias na story au maongezi yako yanaweza kufanya watu wakuogope au wataman kuwa na kampan yako na kukuzoea na hata kuongea nawe!
     
Loading...